Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Cái vietmap x9 của em hình như bị hư cái gps rồi tháo jack ra cắm vô lại cũng ko hiển thị tốc độ có cách nào khắc phục ko các bác?

• Like
Reactions: 100mph
Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Pin hư ( hay pin chai ) thì vẫn xài bình thường nha bác. X9 tháo pin ra đc, nhưng bác sẽ bị mất bảo hành thui :D
Cam x9 xe em để bãi chưa đến 4 ngày mà phải chỉnh lại ngày tháng năm luôn ,thường xe tắt máy là cam tắ theo sao chế độ chờ ít vậy sao bác? Hay do chai pin?

Cái vietmap x9 của em hình như bị hư cái gps rồi tháo jack ra cắm vô lại cũng ko hiển thị tốc độ có cách nào khắc phục ko các bác?
khả năng hư cục gps rất cao đó bác, bác qua e, e cho bác mượn cục gps gắn thử, nếu hư thì thay anten mới khoảng 200k nha bác

• Like
Reactions: virgo
Cam x9 xe em để bãi chưa đến 4 ngày mà phải chỉnh lại ngày tháng năm luôn ,thường xe tắt máy là cam tắ theo sao chế độ chờ ít vậy sao bác? Hay do chai pin?
Cái lưu ngày giờ là nhờ cục pin CMOS, còn pin hoạt động của mày lại khác nha bác, khả năng pin cmos của bác cũng bị hư, nên ko lưu đc ngày giờ nữa.
Nếu pin tốt và bác muốn chế độ chờ lâu thì bác tăng lên đc mà, bác vô cài đặt => chọn lcd off => tăng thời gian lên là ok

• Like
Reactions: virgo
Tập Lái
19/2/16
5
0
1
35
Mình lấy thẻ ra xem trong máy tính ko dc help me
Bác kích vào thẻ nhớ có file exe không, nếu có Bác kích vào là hiện ra 1 phần mềm là koi được, nếu bác muốn copy video ra máy tính, thì nhấn nút Save, rồi chọn vị trí lưu thôi