Vietmap x9 và HP F500G cái nào ngon hơn????
Tất nhiên con F500G ngon hơn rồi, nhưng giá thành cũng chát hơn nha bác. Nếu nhu cầu bác chỉ đơn thuần là ghi hình vs chất lượng hình ảnh cao thì bác xài con Vietmap X9 là tiết kiệm chi phí nhất.
Nếu bác muốn trải nghiệm thêm, thì bác cố lên con F800G or F800X thì có nhiều thứ cho bác trải nghiệm, các tính năng của HP hoạt động cũng ổn định và chính xác hơn của Vietmap.
Bác tham khảo thêm những dòng khác trên web em nhé : http://vietcamera.com.vn/san-pham/camera-hanh-trinh/

Hạng B2
10/9/10
264
995
93
Em ở Q2, đang muốn gắn 1 cái. Bác nào cho em xin cái giá gắn tại nhà nhé.
Và làm sao em thấy có cọng dây lòng thòng ở giữa xe vậy.Em cám ơn!

Hạng D
9/10/10
1.034
495
83
53
X9 có kết hợp thiết bị dẫn đường ko bác minhtv2000?
C005 & X9 cái nào xài ngon hơn? Bác báo gía C005 nhé?

• Like
Reactions: 100mph
Hạng D
12/11/14
1.273
1.615
113
e ở q7, cũng tính lắp 1 e cam ht mà nghiên cứu thấy nh loại quá, bác nào chuyên lắp đặt pm tư vấn cho e cái và cho e cái giá lăp đặt tại nhà luôn. tiêu chí của e là rõ nét cả ngày lẫn đêm,rõ ngày giờ, tốc độ, ko dây chạc loăng ngoằng, gọn gàng ko che mất tầm nhìn. e đọc thấy cái kết nối wifi là thế nào vậy các bác, tức là e đi lung tung nhưng ở nhà vẫn xem dc hanh trinh đi đâu qua smartfone ah.hay là e hiểu sai.nếu đúng vậy thì cũng hay nhỉ.bà cả e chắc khoái lắm :)

e ở q7, cũng tính lắp 1 e cam ht mà nghiên cứu thấy nh loại quá, bác nào chuyên lắp đặt pm tư vấn cho e cái và cho e cái giá lăp đặt tại nhà luôn. tiêu chí của e là rõ nét cả ngày lẫn đêm,rõ ngày giờ, tốc độ, ko dây chạc loăng ngoằng, gọn gàng ko che mất tầm nhìn. e đọc thấy cái kết nối wifi là thế nào vậy các bác, tức là e đi lung tung nhưng ở nhà vẫn xem dc hanh trinh đi đâu qua smartfone ah.hay là e hiểu sai.nếu đúng vậy thì cũng hay nhỉ.bà cả e chắc khoái lắm :)
đã spam bác, bác check inbox nhé. Riêng cái kết nối wifi này thì bác hiểu sai rồi, kết nối wifi là bác dùng điện thoại của bác, có cài phần mềm rồi truy cập vô camera hành trình tại chỗ. Chứ camera hành trình ko có chức năng quan sát từ xa đâu bác.

Hạng D
12/11/14
1.273
1.615
113
đã spam bác, bác check inbox nhé. Riêng cái kết nối wifi này thì bác hiểu sai rồi, kết nối wifi là bác dùng điện thoại của bác, có cài phần mềm rồi truy cập vô camera hành trình tại chỗ nha. Chứ camera hành trình ko có chức năng quan sát từ xa đâu bác.
e chưa thấy gì bác ơi. tks bác đã thông sáng cho e ^^ nếu thế thi e cũng khá lo, kaka