Hạng B2
11/11/12
113
192
43
P
hôm qua đi qua Đặng thuỳ trâm buổi tối sao thấy đường tối thui chả có đèn đường, vào trong hẻm thì dc mấy cái đèn lêu hêu. Không lẽ khu này chưa có điện hả các bác.
Với không biết khu này sắp tới còn ngập không các bác.
Đang nghiên cứu 1 lô đất dự án ở khúc đầu đường
Tranh thủ đèn chưa kéo, đường chưa làm thì múc đi bác. Vài bữa làm xong thì không còn giá rẻ để mua đâu bác :D

• Like
Reactions: VietAnh BaBy
Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
P

Tranh thủ đèn chưa kéo, đường chưa làm thì múc đi bác. Vài bữa làm xong thì không còn giá rẻ để mua đâu bác :D
Chuẩn luôn bác nhỉ. Khi còn mờ ảo thì mới dễ múc, chứ đã rõ như ban ngày rồi thì múc vào cũng hơi mặn rồi:)

• Haha
Reactions: KAMACOFFEE
Hạng C
27/12/18
678
955
93
35
khu này vị trí ngon, nhưng bị kết nối và hạ tầng cũ.
hạ tầng và kết nối giải quyết dễ hơn vị trí, khi nó được giải quyết thì giá đất nó sẽ bám theo trục phạm văn đồng và nguyễn xí

• Like
Reactions: bavi602
Tập Lái
18/4/17
44
30
20
30
đất mặt tiền đặng thuỳ trâm giờ cũng 180tr/m. Bác kiếm khéo mặt tiền phan văn trị bình thạnh cũng chỉ tầm 200tr/m, khu dân cư đông đúc, hạ tầng đầy đủ. Chưa kể khu Đặng thuỳ trâm bình lợi này nổi tiếng ngập xưa giờ :) P13 và thanh đa dù j vẫn luôn là phường rẻ nhất bình thạnh đó giờ là có lý do của nó hết

• Like
Reactions: Porsche711
Hạng B2
14/3/13
298
372
63
sai gon
đất mặt tiền đặng thuỳ trâm giờ cũng 180tr/m. Bác kiếm khéo mặt tiền phan văn trị bình thạnh cũng chỉ tầm 200tr/m, khu dân cư đông đúc, hạ tầng đầy đủ. Chưa kể khu Đặng thuỳ trâm bình lợi này nổi tiếng ngập xưa giờ :) P13 và thanh đa dù j vẫn luôn là phường rẻ nhất bình thạnh đó giờ là có lý do của nó hết
Nhưng khi hạ tầng và kết nối ok hết, thì cái đường 30m nó giá trị hơn cái đường 12m nhiều chứ bác! Mua ở thì chọn thực trangji, còn đầu tư thì phải nhìn tương lai của em nó. Em mới thấy ông anh nói họ bán mặt tiền ĐTT 200tr bác ah

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Porsche711
Hạng D
26/12/18
2.215
2.954
155
45
ĐTT là đường cụt nên ko có ket nối vùng -> làm ăn buôn bán gì cũng khó hơn chủ yếu phục vụ dân địa phương.

Hạng C
10/8/18
710
797
93
44
Vậy khi có cầu nối qua APĐ thì ĐTT mới thành đường thông, và giá sẽ lên 1 tầm cao mới pk các bác?

Hạng B2
18/8/11
296
705
93
Xì Phố
Vậy khi có cầu nối qua APĐ thì ĐTT mới thành đường thông, và giá sẽ lên 1 tầm cao mới pk các bác?
Cái dự án cầu này từ hơn 20 năm này là có thông tin rồi. Giờ vẫn chưa có động tĩnh gì. Nên quên đi thôi.

Hạng D
23/10/18
1.136
23.439
113
40
Cái dự án cầu này từ hơn 20 năm này là có thông tin rồi. Giờ vẫn chưa có động tĩnh gì. Nên quên đi thôi.
Quên là quên thế nào :):) anh đừng có dìm đất nhà em nhé! Đời ta chưa có cầu thì đời con ta, đời cháu ta sẽ có. Ta phải nhắm đến 1 tương lai tươi sáng chứ :):):)
Đợi lát gạch vỉa hè xong thuê em sơn lại cái cửa cổng nhé anh:):)

Hạng B2
18/8/11
296
705
93
Xì Phố
Quên là quên thế nào :):) anh đừng có dìm đất nhà em nhé! Đời ta chưa có cầu thì đời con ta, đời cháu ta sẽ có. Ta phải nhắm đến 1 tương lai tươi sáng chứ :):):)
Đợi lát gạch vỉa hè xong thuê em sơn lại cái cửa cổng nhé anh:):)
Ôi hay quá. Bên anh lát gạch vỉa hè rồi, còn 1 lớp nhựa đường nữa là xong. Mà sáng nay làm cái gờ để xe ra vô, mà bên giam sát thi công xuống ko cho làm. lại phải chờ.
Đường Bình lợi, khúc đầu đường đến đoạn chỗ Dễ Tài ký làm vỉa hè hết rồi. Hy vọng hoàn tất sớm cho con đường đẹp hơn. :)