Hạng C
27/12/18
674
951
93
35
Ôi hay quá. Bên anh lát gạch vỉa hè rồi, còn 1 lớp nhựa đường nữa là xong. Mà sáng nay làm cái gờ để xe ra vô, mà bên giam sát thi công xuống ko cho làm. lại phải chờ.
Đường Bình lợi, khúc đầu đường đến đoạn chỗ Dễ Tài ký làm vỉa hè hết rồi. Hy vọng hoàn tất sớm cho con đường đẹp hơn. :)
hết ngập rồi

• Like
Reactions: thietvtec
Hạng B2
11/11/12
109
192
43
Ngoài lề: Bác nào rành cho em hỏi vụ thuế đất khu này với? Phải đi đóng ở đâu? Đem theo giấy tờ gì? Thuế khoảng bao nhiêu? Đất em mua cũng lâu lắm rồi mà chưa đóng thuế lần nào. Tuần sau em vào SG tính đi đóng luôn

• Like
Reactions: AnThinh
Hạng B2
24/9/14
393
831
93
Ngoài lề: Bác nào rành cho em hỏi vụ thuế đất khu này với? Phải đi đóng ở đâu? Đem theo giấy tờ gì? Thuế khoảng bao nhiêu? Đất em mua cũng lâu lắm rồi mà chưa đóng thuế lần nào. Tuần sau em vào SG tính đi đóng luôn
nhà mình ở đây mà còn chưa làm hoàn công luôn

Hạng B2
19/8/17
145
78
33
33
đóng thuế phi nông nghiệp hay thuế gì bác

Hạng C
25/7/18
588
2.007
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Lên phường 13 đóng. Ko cần mang theo gì cũng dc (nếu ko có giấy báo ), lên đó đọc địa chỉ khu đất/nhà họ tra hệ thống và báo tiền (cả tiền nợ các năm trước) để đóng

• Like
Reactions: vipleiku