Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Mua LA,TN,BC.... vì gần Q1.
Ngẫm kĩ dùm nhé
Đi nổi 50,60 km x2 mỗi ngày làm ko ? Quên metro nhé vì 1x km BT-TL ,đg đông 1 TP mà còn chưa động thổ .2030 họa may có thì LA,TN,BC chắc tận thế r vẫn chưa
Vậy mua tỉnh phải vì nội lực của họ,cụ thể là soi dùm GMAP dân đó đông hay vắng,kết hợp giá
M làm vậy và chỗ m mua cơ hội gấp 8 lần mức tăng LA trong 1x năm vì giá =1/7 mà dân đông hơn trong phạm vi định cư liền nhau
Vâng bác. cái trò mua đất mà cứ canh càng gần trung tâm SG rồi đổ thóc ra mua là tèo có ngày như tút trên e có đề cập đó.

Hạng C
2/5/18
696
414
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Vâng bác. cái trò mua đất mà cứ canh càng gần trung tâm SG rồi đổ thóc ra mua là tèo có ngày như tút trên e có đề cập đó.
Em tham khảo rồi ko đài tư khu này nữa. Mới có đứa em giới thiệu dự án mới thấy hay quá mà giá bèo thanh toán cũng ok nên chắc bỏ thử 500 đặt gạch để đó. Mấy bác Thấy đc ko cho em ý kiến nhé.
ĐẤT NỀN VÙNG VEN CÓ THẬT SỰ SỐT? NÊN HAY KHÔNG NÊN ĐẦU TƯ?
ĐẤT NỀN VÙNG VEN CÓ THẬT SỰ SỐT? NÊN HAY KHÔNG NÊN ĐẦU TƯ?
thấy nó có ngoài Bắc với Phú Yên thấy giá tăng cũng ok đó. Tín ra tầm 5 năm là lời cũng hơn gấp đôi. Mấy bác chém nhẹ xem thế nào. Chứ đất vùng ven em thấy sau hiu quạnh quá.

Attachments

8/8/16
1.732
2.889
113
Buồn ngủ nên quên ,e bổ sung
mua tỉnh phải vì nội lực của họ,cụ thể là soi dùm GMAP dân đó đông hay vắng,kết hợp giá,chi ngân sách,KCN,ĐẠI CÔNG TRÌNH.....
BT-TL là Bến Thành-TL

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Em tham khảo rồi ko đài tư khu này nữa. Mới có đứa em giới thiệu dự án mới thấy hay quá mà giá bèo thanh toán cũng ok nên chắc bỏ thử 500 đặt gạch để đó. Mấy bác Thấy đc ko cho em ý kiến nhé.View attachment 1855582 View attachment 1855583 thấy nó có ngoài Bắc với Phú Yên thấy giá tăng cũng ok đó. Tín ra tầm 5 năm là lời cũng hơn gấp đôi. Mấy bác chém nhẹ xem thế nào. Chứ đất vùng ven em thấy sau hiu quạnh quá.
Condotel là trò lừa đảo. nhiều bài đã đăng trên này rồi bác. Lý do?
1. Mình bỏ ra tiền tỷ mà sổ đỏ sổ hồng ko có (nhà nc ko xác nhận mình là chủ. Mỗi CDT và mềnh tự sướng dới nhao:p:p:p)
2. Ko thể thế chấp cầm cố thừa kế
3. hàng năm chờ hên xui của CDT nó thí cho mình 12%. Lỡ năm nào nó kêu thua lỗ thì bác làm gì nó????
4. Giá bán cao vời vợi (lời hàng năm 12% đc lấy từ tiền bác đưa chp nó ban đầu thôi. CDT chả mất xu nào)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/1/19
312
145
86
33
Em tham khảo rồi ko đài tư khu này nữa. Mới có đứa em giới thiệu dự án mới thấy hay quá mà giá bèo thanh toán cũng ok nên chắc bỏ thử 500 đặt gạch để đó. Mấy bác Thấy đc ko cho em ý kiến nhé.View attachment 1855582 View attachment 1855583 thấy nó có ngoài Bắc với Phú Yên thấy giá tăng cũng ok đó. Tín ra tầm 5 năm là lời cũng hơn gấp đôi. Mấy bác chém nhẹ xem thế nào. Chứ đất vùng ven em thấy sau hiu quạnh quá.
ý bác là cái Apec Mandala Mũi né????? Nằm ngay cái chổ trống huơ trống hoắc trước mặt là biển 3 mặt còn lại là đồi cát trống vài KM. Cái lời hàng năm là tiền của bác nó trả lại bác thôi. với gần 3000 căn ở cái bãi đất trống rộng thênh thang đó thì sinh lời kiểu gì bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Có người cả tin ngây thơ vậy thật sao?!
Bọn bán nó lùa khéo lắm: e đã đi thử vài lần và quả thật là tụi nóa chuyên nghịp, lừa đa số mấy bà già hưu chí kkkkkk
1. làm pr ngay tại dự án với phòng ốc khs 4 sao hay 5 sao nong nanh hào nhoáng ( tạo ấn tượng cho người mua đây là sở hữu của mình qua việc chỉ định mã căn hộ hay phòng KS theo HD mua bán...thực ra là sở hữu của CDT chứ mình có sở hữu méo đâu. Hỏi kỹ nó thì hàng năm mình đc nghỉ 30 ngày free đâu phải ngay căn mình mua đâu...có phòng nào rảnh nó sắp cho chỗ đó thôi haha)
2. cho mấy thèn Tây lông TK hay QLDA lên chém gió xì lô xì la ra vẻ chuyên nghiệp
3. Bao ăn trưa miễn phí thịnh soạn tất cà mn...ai ko mua cũng ăn phủ phê (tiền nó moi dễ quá, bỏ ra bữa ăn cùng lắm mất chừng 15-20 đô/người chứ mấy)
4. Có khuyến mãi tặng vàng voucheur du lịch nghĩ miễn phí blah blah

Đa số mấy bà già hưu trí thiếu thông tin sập bẫy vì suy nghĩ đơn giản là thay vì gửi bank thì đầu tư vô đây đc thêm 3-4%/năm; lại đc nghỉ miễn phí 30 ngày ( già mê đi du lịch tăng tuổi thọ)
Thế là tèo :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
12/10/07
2.603
10.462
113
Mới 2 tháng trước có ku seo gọi tôi gả bán mấy căn giống kiểu này, nhưng ở khu vực BRVT, do tập đoàn này tập đoàn kia uy tín, tiếng tăm và pờ rồ lắm... quản lý. Tôi hỏi tới đoạn sở hữu thế nào, anh có được cầm cái sổ hồng không...là cu biết khó nuốt rồi, biến luôn.