Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/4/11
34
0
6
42
Có được phá núi phía sau không bác chủ ơi...

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Đó là vấn đề nè, CN này về e hỏi coi sao. Chứ được phá núi em kêu cty mấy granite lên cưa đá bán thu cũng được 1 mớ nhỉ...
@phuhaonguyen: cũng xuống tận VT hả bác, hehe.

Last edited by a moderator:
23/10/06
14.657
5.149
113
dawmgoodman nói:
Đó là vấn đề nè, CN này về e hỏi coi sao. Chứ được phá núi em kêu cty mấy granite lên cưa đá bán thu cũng được 1 mớ nhỉ...

Thì Thích Ca Phật Đài ở VT mà bác! Miếng của bác mặt hướng chính đông, view đẹp
Còn miếng của ông cậu em lại hướng Bắc

Vị trí đất của bác không được phép phá núi và đã có quy hoạch Núi Lớn - Núi Nhỏ 1/2000 được Nguyễn Minh Sanh thông báo chiều ngày 27/09 vừa qua! (do Cty Arep của Pháp lập) Bác photo giấy tờ lên UBND thành phố xin chứng chỉ quy hoạch thử xem vị trí đó nó cho phép làm gì nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
phuhaonguyen nói:
dawmgoodman nói:

Thì Thích Ca Phật Đài ở VT mà bác! Miếng của bác mặt hướng chính đông, view đẹp
Còn miếng của ông cậu em lại hướng Bắc

Vị trí đất của bác không được phép phá núi và thông tin mới có được là tỉnh đã có quy hoạch Núi Lớn - Núi Nhỏ được thông báo mấy ngày nay thôi! (Cty nào đó của Pháp vẽ) Bác photo giấy tờ lên UBND thành phố xin chứng chỉ quy hoạch thử xem vị trí đó nó cho phép làm gì nhé!
ok, thanks bác. Bác cũng rành VT hén...Em cũng đang tính bài chuồn về VT cày quốc thêm cho qua ngày đây ;)

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
<span style=""color: #000080;"">Miếng đất của bà cô của bác chủ thread "thơm" nhưng "xương" !</span>

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
quán Lan Rừng ngoài biển nó ở chân dốc, khách rất đông, miếng này ở gần đỉnh dốc, xung quanh chưa có ai làm gì, đối diện miếng này chếch chếch phía tay trái có quán gì gì đó, trệt bán đồ nhậu và trên bán coffee, mà có vẻ chùabàđanh2.com lắm

23/10/06
14.657
5.149
113
tinhnhubagia nói:
quán Lan Rừng ngoài biển nó ở chân dốc, khách rất đông, miếng này ở gần đỉnh dốc, xung quanh chưa có ai làm gì, đối diện miếng này chếch chếch phía tay trái có quán gì gì đó, trệt bán đồ nhậu và trên bán coffee, mà có vẻ chùabàđanh2.com lắm

Mũi Nghênh Phong này ngon mà chẳng biết làm! :mad:

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
tinhnhubagia nói:
hehe, người ta kỵ "chân cầu đầu dốc" mà Lan Rừng còn đông khách, vậy có lý rồi...
@Phuhaonguyen: thanks thông tin bác. Vậy cũng Ok đó nhỉ, ai quy hoạch đền mình bằng giá nhà nước công bố cũng đỡ.
Vậy là miếng đất này dạng "xí quách" chứ cũng k "xương" lắm nhỉ, hehe.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
Miếng này thì quá đẹp rồi! Bác nào chơi nhà hàng khúc này cũng được lắm chứ bộ. Còn nếu chơi sang thì quất con Biệt thự View Biển cũng lý thú.
Khu này nếu nhà bác Đâm setup giá 16tr/m2 luôn thì hấp dẫn lắm đó nha :D
Khúc này mà xuất hiện công trình thì tuyệt vời đó.
Nhưng em thì sợ có lấn cấn gì với Quốc phòng đối với khúc này thôi, trừ phi sổ sách - pháp lý ngon lành thì ok.
Bác HoaMai tra thử coi quy hoạch sử dụng đất khu này sắp tới là cái zìa để dễ bề binh bố.

Status
Không mở trả lời sau này.