Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/6/10
822
3.474
93
37
Paris thủ đô Lào !
Quá đẹp, làm cái khách sạn + nhà Hàng view biển thì quá ổn. Phong thuỷ thì em thấy cũng tốt, trước biển sau dựa núi còn gì bằng!
Phải cái này mà bán khoảng 10 năm nữa thì em cũng xúc cho thằng tèo nó tắm biển! Giờ bắn bỏ em không có một xu!

Hạng B1
6/3/11
81
0
0
Bác scan mặt bằng vị trí rồi gửi vào mail của e: [email protected] e xem cho, coi quy hoạch và coi xem xây dựng thôi phải không bác. SDT 0989970758, e 37 tuổi. Còn không bác xuống sở XD (phòng QL đô thị chắc không quản khu vực này) xin chứng chỉ quy hoạch xem sao, tốt nhất là có người rành sở XD chứ núi ở VT xin xây dựng tương đối khó khăn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/6/08
421
131
43
VIỆT NAM
http://www.baobariavungta...ngtau/90388/index.brvt
<span style=""color: #ff0000;"">Thông qua đồ án quy hoạch 1/2000 đảo Gò Găng và Núi Lớn-Núi Nhỏ</span>
Thứ tư, 28/9/2011, 07:58 GMT+7
Chiều 27-9, ông Trần Minh Sanh, Chủ tịch UBND tỉnh đã chủ trì cuộc họp nghe báo cáo về đồ án quy hoạch 1/2000 đảo Gò Găng và Núi Lớn, Núi Nhỏ, TP. Vũng Tàu. Tham dự cuộc họp có ông Nguyễn Hồng Lĩnh, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đại diện các sở, ban, ngành trong tỉnh.
Theo Sở Xây dựng và Công ty Arep (Pháp) – đơn vị tư vấn lập đồ án, quy hoạch 1/2000 Núi Lớn, Núi Nhỏ - với mục tiêu xây dựng, bảo tồn và phát triển Núi Lớn, Núi Nhỏ thành những điểm nhấn đô thị tự nhiên, có vai trò đặc biệt trong việc tạo nên hình ảnh đặc trưng của đô thị du lịch Vũng Tàu. Đồng thời, nơi đây cũng được quy hoạch các khu nhà ở, dịch vụ du lịch, giải trí, khu bảo tồn cảnh quan thiên nhiên. Trong khu vực quy hoạch 1/2000 Núi Lớn, Núi Nhỏ sẽ có các khu dân cư hiện hữu, khu dân cư xây mới, khu công cộng du lịch và công viên rừng sinh thái.
Theo đồ án quy hoạch 1/2000 đảo Gò Găng, khu vực đảo Gò Găng sẽ được xây dựng thành đô thị hiện đại mang đặc trưng riêng của Vũng Tàu, được hình thành trên cơ sở khai thác chính những đặc điểm địa hình, mặt nước và cảnh quan thiên nhiên của Gò Găng.
Tại cuộc họp, ông Trần Minh Sanh đã thống nhất với các ý tưởng trong đồ án đưa ra và đề nghị chủ đầu tư (Sở Xây dựng), Công ty Arep tiếp tục bổ sung các ý kiến đóng góp của đại diện các sở, ngành và tổ chức các cuộc họp lấy ý kiến của người dân đóng góp cho 2 đồ án này.
bravia nói:
Miếng này thì quá đẹp rồi! Bác nào chơi nhà hàng khúc này cũng được lắm chứ bộ. Còn nếu chơi sang thì quất con Biệt thự View Biển cũng lý thú.
Khu này nếu nhà bác Đâm setup giá 16tr/m2 luôn thì hấp dẫn lắm đó nha :D
Khúc này mà xuất hiện công trình thì tuyệt vời đó.
Nhưng em thì sợ có lấn cấn gì với Quốc phòng đối với khúc này thôi, trừ phi sổ sách - pháp lý ngon lành thì ok.
Bác HoaMai tra thử coi quy hoạch sử dụng đất khu này sắp tới là cái zìa để dễ bề binh bố.
Thích binh kiểu gì thì binh luôn đi !
Nhưng mà phải mau lên chứ duyệt QH rồi thì thua.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
HOA MAI nói:
http://www.baobariavungta...ngtau/90388/index.brvt
<span style=""color: #ff0000;"">Thông qua đồ án quy hoạch 1/2000 đảo Gò Găng và Núi Lớn-Núi Nhỏ</span>
Thứ tư, 28/9/2011, 07:58 GMT+7
Chiều 27-9, ông Trần Minh Sanh, Chủ tịch UBND tỉnh đã chủ trì cuộc họp nghe báo cáo về đồ án quy hoạch 1/2000 đảo Gò Găng và Núi Lớn, Núi Nhỏ, TP. Vũng Tàu.
Tại cuộc họp, ông Trần Minh Sanh đã thống nhất với các ý tưởng trong đồ án đưa ra và đề nghị chủ đầu tư (Sở Xây dựng), Công ty Arep tiếp tục bổ sung các ý kiến đóng góp của đại diện các sở, ngành và tổ chức các cuộc họp lấy ý kiến của người dân đóng góp cho 2 đồ án này.
bravia nói:
Bác HoaMai tra thử coi quy hoạch sử dụng đất khu này sắp tới là cái zìa để dễ bề binh bố.
<span style=""color: #ff0000;"">Thích binh kiểu gì thì binh luôn đi ! </span>
Nhưng mà phải mau lên chứ duyệt QH rồi thì thua.
Chính xác con gà ác!
Tin nóng hổi vừa thổi vừa ăn. Vậy còn chờ gì nữa đây.

23/10/06
14.657
5.149
113
Thông tin nội bộ của em cũng chính xác gần như 99,9% rồi chứ nhỉ! :) Em dự khu này là khu bảo tồn cảnh quan thiên nhiên với lại anh Ba Sanh có vẻ kiên quyết vụ này nên cũng khó, nhưng càng khó càng có giá à!

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
<span style=""color: #000080;"">Như em đã bảo rồi, mảnh đất này "thơm" nhưng "xương" ! Nếu thật sự là "xí quách" thì đã có người "xơi" rồi ! Đâu đến lượt anh em OSFI mình "gia cát dự" ! </span>

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
dawmgoodman nói:
Đó là vấn đề nè, CN này về e hỏi coi sao. Chứ được phá núi em kêu cty mấy granite lên cưa đá bán thu cũng được 1 mớ nhỉ...
@phuhaonguyen: cũng xuống tận VT hả bác, hehe.

Gờ rờ a nít thì bác để em lo cho...
Bán nhanh qua mua miếng em bác nhé... kekeke...

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
kaka, thanks các bác thông tin quá cool. Em mới alo papa để bổ sung thêm một số chi tiết, còn bản scan thì sẽ kêu cu em hôm nay gửi lên hoặc mai e về post luôn.
Diện tích : 100x93
Hiện đang tạm phân thành 4-5 lô gì đó, mặt tiền chia 2 lô 63 và 37m.
Diện tích đất ở đô thị là 920m2, còn lại đất trồng cây lâu năm.
Có thể bán cả hoặc bán một nửa/theo yêu cầu...

@AeroKid: chỗ này do bà cô "để dành", em dư kiến về VT nên khều thử đem bán kiếm tí, hehe, nên còn mới keng xà beng đó bác.
Bác nào chuyên ở VT chắc nhìn cô này quen quen nhỉ ;)

Hạng B2
18/6/08
421
131
43
VIỆT NAM
dawmgoodman nói:
......................
Bác nào chuyên ở VT chắc nhìn cô này quen quen nhỉ ;)
Có phải cô Hò... không nhĩ ? Cô này thì kinh lắm, :Dhọ hàng nhà cô H thì nhiều đất lắm .

Status
Không mở trả lời sau này.