Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi
RE: Dấu Ấn Thời Gian 2007 : Khởi động

Trích đoạn: langmanxeco

Em có nhận được 1 email của 1 bác người Nhật tên là Norman Matoba, nội dung là bác này đang quan tâm tham gia vụ DATG lắm, bác cũng đề nghị em cho bác gặp , nếu được thì trả lời qua email .

Đây là ảnh bác Matoba send cho em .

Có bác nào biết chút thông tin gì về bác Matoba cho em xin .

Chài ! các người đẹp nhà Bác đấy ư ? chỉ một câu thôi : Choáng và ngất ! chẹp chẹp ...

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Chơi thế mới là chơi , xem xong e cảm thấy mình quê mùa quá !

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Quá hớp luôn!Tiền đâu mà bác ấy chơi xe như thế chứ!Thật là đáng kính![:-]

Tập Lái
16/11/07
18
0
0

Địa điểm trưng bày xe pác langmanxeco đã gúc lại chưa?
Em có ý này
+ Sân trường ĐH rộng và thoáng nữa.
+ T7, CN ít buổi học.
+ Sinh viên cũng rất quan tâm và tò mò về loại hình này nữa, tiếng vang sẽ lớn đó.
+ Địa điểm là ĐH BK hay KHTN là thích hợp lắm đấy.
Chúc DATG thành công.

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

:(:(Gần qua tháng 12 rồi mà sao hổng thấy bác langmanxeco lên tiếng về DATG vậy cà?:( Em up phát!

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Đúng rồi bác langmangxeco ơi. Sao chưa thấy gút lại vậy ? Em sợ....

Tập Lái
10/12/07
9
0
0

trùi ui! gara xe đó sao mà nhiều xe thế nhỉ,không biết bác ấy có bán không nhỉ

Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53
RE: Dấu Ấn Thời Gian 2007 : Đành hoãn lại thôi .

Chương trình Dấu Ấn Thời Gian 2007 đã bắt đầu khởi động từ lâu, nhất là sau khi Sở Du lịch TP HCM nhận định đây là một ý tưởng rất tuyêt, góp phần quảng bá du lịch TP nên hoàn toàn ủng hộ về mặt chủ trương chung, đồng thời đồng ý cho TC Du Lịch TP HCM phối hợp các bên liên quan thực hiện Dấu Ấn Thời Gian 2007 .

Tuy nhiên sau nhiều cố gắng và mong đợi của tất cả mọi member, đến nay chương trình này buộc phải hoãn lại một thời gian vì những lý do như sau :
1/ Số lượng xe thực sự tham gia được tính đến 10/12/07 là ít ( mặc dù có một số xe rất có giá trị ) .
2/ Cuối năm các nhà tài trợ hết kinh phí tài trợ dù rất quan tâm .
3/ Một số sự kiện khác trước đó vô hình chung phần nào cũng ảnh hưởng đến DATG ( các sự kiện này ít nhiều tác động đến các Cty mà e vận động tài trợ ) thí dụ Lễ hội hoa DL, Lễ hội chào mừng năm mới 28/12/07 - 5/1/08 tại TP HCM ...

Rất buồn khi chương trình DATG không được như mong muốn, em đã không hoàn thành công việc, xin nhận mọi khuyết điểm - Vì em không có chức chứ nếu có, chắc xin các bác cho em từ chức luôn .
Nhân tiện đây, em xin phép các bác cho DATG được hoãn lại 1 thời gian qua năm 2008 - Với quyết tâm một lần sau cùng, mong chuẩn bị kỹ hơn về mọi mặt và quan trọng nhất là phải cố gắng tìm lại Tài trợ mới .

Chân thành cảm ơn và xin cáo lỗi một số bác đã đăng ký tham gia rất sớm trên www.trienlamxeco.com trong thời gian qua .

Đặc biệt trân trọng cảm ơn sự giúp đỡ rất nhiệt tình của bác D báo CA TPHCM, bác H Tạp chí DL TP HCM , bác M. CEO của HV Plaza , dành cho em trong thời gian qua .

Chân thành cảm ơn bác Saigonvw, Otosaigon, Tu Ga Loi , Xicaque, Hcivic , Ngan, Flat4 , VW1100 , KTX, Classic Car ... đã hỗ trợ, giúp đỡ thông tin, và rất rất nhiệt tình với em .

Riêng cám ơn gia đình bác Matoba, bác Hiệp TGĐ Cty MTTP đã đón tiếp trọng thị trong những lần gặp mới đây .

Nhớ lại 1 câu nói của bên Mẹc : " Sao nhiều VW thế ??? - Buồn, bó tay !!! .

Các thông tin quan trọng khác e sẽ cập nhật lại .
Kính báo .

Last edited by a moderator: