Hạng B2
3/12/07
190
0
0
43
RE: Dấu Ấn Thời Gian 2007 : Đành hoãn lại thôi .

Buồn ghê !!! :(:(:(

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Thành tâm chia buồn với bác LMXC cùng tất cả các bác khác ,việc này gọi là "lực bất tòng tâm" bầu nhiệt huyết của bác LMXC đã gặp quá nhiều trở ngại nên không thể biến giấc mơ thành hiện thực và cũng thật tiếc cho OS chúng ta năm nay lỡ mất một dịp để...quảng bá thương hiệu.Thôi thì hẹn lại một ngày đẹp trời trong năm 2008 vậy các bác nhỉ?Mong bác LMXC cũng đừng buồn và cố gắng hoàn thành nốt những nhiệm vụ cấp trên giao phó nhé!

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Em mong cái ngày này quá, nhưng không sao bác LMXC ạ, chúng ta còn nhiều thời gian mà. Công sức của bác tất cả mọi người ai cũng hiểu, nhưng không vô ích đâu bác. Kính bác.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Càng để lâu thì dấu ấn thời gian càng mạnh bác ạh.

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Em tin DATG sẽ trở lại vào 1 ngày không xa. Cố lên nhé bác langmangxeco !

Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53
RE: Dấu Ấn Thời Gian 2008 : Tên gọi và Nội dung khác thôi

Em đang suy nghĩ nội dung khác, sao cho phù hợp với tình hình mới thôi (tên gọi mới, nội dung chương trình khác hơn v.v...)
Các bác nào có ý kiến hay cho em tham khảo thêm .
Trân trọng cám ơn các bác .

Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53

Năm 2008 với chủ đề : Xe và trang phục ngày xưa .
Thời gian phải hơi dài để em sắp xếp, vận động móc ráp và thuốc mấy Ông Bia bọt ấy mà :D
Kèm theo chương trình : Đi tìm Miss OS Oldcar 2008.
Em đang củng cố sách lược truy tìm Sponsors .
Các bác có 8 gì thêm trong những ngày Xuân cho nó máu nhé .

Nhân tiện e tính tháng 3 sau Tết làm đại bộ sưu tập ảnh chừng 50 Oldcars đẹp / In ra chừng 50 Catalogs offset để riêng tặng các bác chủ xe làm kỷ niệm ( Bảo đảm Catalog sẽ không được in hàng loạt để bán ) - Hình xe chụp với các Models của bên em, các bác nào thấy tiện và cho phép chụp xe như vậy cho e bíết [ Điều kiện xe tháo bảng số + Không đăng hình nào chụp chung với chủ xe (chuyện tế nhị) + Kèm thêm các thông tin chi tiết về tính năng máy hay các thông tin hay về xe để nội dung được phong phú .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/11/07
30
0
0
48

Em phải tìm quả mũ phớt với cái áo choàng của Hứa Văn Cừơng (Bến Thượng Hải) cho nó máu.
Mà tìm khuôn mặt Mr OS và Miss OS là sao hả Bác langmanxepháo.Tiêu chí cụ thể như thế nào ạ?

Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53

Trong năm nay e ráng lần cuối cho vụ DATG, với chủ đề như vậy, hy vọng tổ chức được và mong thành công ở mức độ trung bình.
Mr và Ms OS Oldcar hiện cũng chỉ là một ý tưởng cho nó vui tí. Tất nhiên để chọn tìm khuôn mặt Mr và Miss OS ( for Oldcar only ) phải có một số tiêu chí rõ ràng, nhưng tiêu chí e muốn để các bác đóng góp ý kiến thì hay hơn .
Thí dụ : Nam từ 14t - ..... nữ em không biết tuổi nào đấn tuổi nào là hợp :) / Tốt nghiệp CD ..... nhưng theo em thì ngoại hình ứng viên chỉ chiếm có 50% tổng số điểm , vân vân và vân vân .
Còn tiến tới làm thiệt để tìm khuôn mặt OS Oldcar với quy mô be bé thôi, nhưng cũng phải làm từng bước và làm đúng quy định luật và lệ .
Qua Tết rảnh 1 chút, e sẽ đem vài model chụp trước một vài tấm để present các bác xem thử coi được không, hiện em cũng đã có mấy tấm hình xe cổ với 2 model của em rồi nhưng khi chụp gặp trục trặc nên bố cục hình không đẹp vì vậy không muốn post lên làm chi .
@bác hungmoto37 vui quá nhỉ, vậy bác kiếm ra cái mũ phớt đi, e shot bác luôn,
Bác nào có cửa hàng cho thuê mũ cổ, chọn cho bác hungmoto vài cái :D

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Ahhh..thế là DATG lại sống dậy rồi. Cố lên bác langmangxeco ơi. Cần gì hú em nhe ! Tài hèn sức mọn,phụ bác được nhiêu em phụ hết. :D