VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
RE: Để xe vài hôm ở sân bay TSN

Xưởng tui ở ngay gần Sân bay TSN (đường Bạch Đằng), bác thích thì tui cho để miễn phí..ngoài sân. Có cổng khóa và luôn có người bảo vệ cho bác luôn! :D:)

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

Hình như phí đậu xe ở sân bay 10k/1h đó Bác để bao lâu thì cứ thế mà nhân lên . Tốt nhất đi bằng taxi cho nó nhẹ đầu .

A1
14/12/03
2.555
4.305
113

Trích đoạn: laithang

Em đã gởi ở sân bay TSN rồi bay ra Huế (đi la Vang) 4 ngày , 100k / ngày Bác ơi. Đi về thấy xe còn ngyên vẹn, chỉ tội bụi bám đầy thôi.
Vẫn rẻ hơn đi Taxi từ Bh bác nhỉ.:D
Lâu lắm mới không cafe cùng bác. Bác đã bồng cháu chưa ạ???

Hạng B2
25/6/08
129
0
16
49
Tp.Hồ Chí Minh

Em đã gởi ở sân bay TSN rồi bay ra Huế (đi la Vang) 4 ngày , 100k / ngày Bác ơi. Đi về thấy xe còn ngyên vẹn, chỉ tội bụi bám đầy thôi.
Lần sau bác liên hê em. Xe để yên tâm luôn. Em làm ở sân bay nè.:D:D:D

Hạng D

Trích đoạn: dpn

Hình như phí đậu xe ở sân bay 10k/1h đó Bác để bao lâu thì cứ thế mà nhân lên . Tốt nhất đi bằng taxi cho nó nhẹ đầu .
10k/1h đầu tiên thui bác ạh (và đó là giá thấp nhất) từ h thứ 2 tở đi hình như là 5k thui. vì hum ròi E để gần 3h khi ra chỉ trã có 20k thui mừ.

Hạng C
27/5/08
750
377
63
48

Em nhớ là nếu để xe ở khu ga quốc tế thì phí cao lắm!
ý em là để giữa trời, chung với các xe chờ và taxi ấy! Nhưng hok biết em nó có dc an toàn không?!!!!! Em đi qua đêm thôi!

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Hình như có cái máy bay của CPC gửi đó hơi lâu...chừ bỏ luôn vì tiền gửi mắc hơn máy bay rùi..!!!

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48

Em có thằng bạn, hồi đó ở Moscow, định bay về VN mấy ngày, gặp chuyện nhà, ở lại 1-2 tháng gì đó, khi sang không thèm lấy xe nữa. Ko biết các bác giữ xe giải quyết thế nào? Chắc là cân sắt vụn

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
41
Germany
buonbanonline.vn

em bảo đảm với các bác 90% là không an toàn đâu nhé!! vì em làm trong ấy mà ...khu vực vòng ngoài sân bay trực thuộc đội bảo vệ ĐÔNG Á đấy ạ...mà mấy bác này ít khi chịu dòm ngò xe dùm cho mình lắm...hồi năm ngoái có cái xe lanos để ấy suốt tháng trời ...em nói thật lại gần nhìn mà không tưởng tượng nổi...bị vặt kính rồi bị gạch xước tè le nhìn thảm kinh hoàng!!
mà ACCIDENT xảy ra thì không ai đứng ra chịu tra'ch nhiệm đâu nhé...giỏi lắm thì vào đội đặc nhiệm viết vài cái biên bản rồi xong ah!!;)

Hạng C
27/5/08
750
377
63
48

Chán ghê! Vậy em gửi xe gắn máy trong bãi xe mấy hôm dc ko các bác??? Ít ra em cũng đỡ tiền taxi chạy về nhà lấy xe hơi vì dạo này em đang để dành 10t đóng phí lưu hành xe