Tập Lái
28/10/09
18
0
0
46
Chevy1957 nói:
Freeway sonata nói:
ô bây giờ em mới biết tên em nó, ngay dưới chân cầu Sài Gòn đoạn quẹo Lương Đình Của có 1 em. Hôm ngồi cafe thấy em nó nhưng không biết là loại gì hoành tráng lắm lấy cái BB8100 bắn vài kiểu

EM này người ta có bán ko bác? Bác gần đấy hay bác hỏi giúp em với! Em xin cảm ơn và hậu tạ. Em vẫn đang trên đường tìm vợ bác ạ.

Em này là 1959 Cady (Cadillac) Fleetwood. Có bán (chính em hỏi chủ gara), phải nói là đẹp như mơ, bác mà chụp phần đuôi hay bên hông nữa thì các anh em té xỉu hết. Em thề sẽ rước em nó dìa nếu trúng 2 tờ. Chiếc này em chả biết ở đâu ra luôn, chưa bao giờ thấy xuất hiện ở Vietnam (dù chỉ trong các phim ảnh tư liệu - chắc tại em còn dưới giếng), em thấy có 1 em đang rao bán giá 22K USD ở bên... Mẽo, còn bên cầu Saigon thì em dzọt. Gara anh Út bên cầu Saigon cũng có 1 em Falcon cắt mui hỏng biết còn hôn nữa.
Thành thật mừng cho bác nào mua được.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/8/09
217
6
0
Ôi đẹp quá đẹp quá mà không có tiền.... giờ tính sao đây ..... giờ tính sao đây.... giờ tính sao đâyyyyyyy

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
CUMINV12 nói:
xe này em có gặp một lần trên đuong 3/2 do một cụ già cầm lái,cũ và chạy ì ạch,và nó to nhìn mà khiếp,chắc bên trong rộng lắm.
.... rủ em đi chơi dã ngoại khỏi tốn $$$ nhà nghỉ

@ Chào Bác sĩ Zhivago :D

Tập Lái
28/10/09
18
0
0
46
BANH_TET nói:
@ Chào Bác sĩ Zhivago :D

Chào bác Bánh Tét, còn chè đậu xanh không he... he...
Em cũng một thời nghiện ngập... chay (vì không có tiền) mấy em thân dài này bác ạ. Hôm trước em định rướt em falcon rồi mà ẻm bị các "sử gia" trùng tu hơi cẩu thả.

Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44
Zhivago nói:
Chevy1957 nói:
Freeway sonata nói:
ô bây giờ em mới biết tên em nó, ngay dưới chân cầu Sài Gòn đoạn quẹo Lương Đình Của có 1 em. Hôm ngồi cafe thấy em nó nhưng không biết là loại gì hoành tráng lắm lấy cái BB8100 bắn vài kiểu

EM này người ta có bán ko bác? Bác gần đấy hay bác hỏi giúp em với! Em xin cảm ơn và hậu tạ. Em vẫn đang trên đường tìm vợ bác ạ.

Em này là 1959 Cady (Cadillac) Fleetwood. Có bán (chính em hỏi chủ gara), phải nói là đẹp như mơ, bác mà chụp phần đuôi hay bên hông nữa thì các anh em té xỉu hết. Em thề sẽ rước em nó dìa nếu trúng 2 tờ. Chiếc này em chả biết ở đâu ra luôn, chưa bao giờ thấy xuất hiện ở Vietnam (dù chỉ trong các phim ảnh tư liệu - chắc tại em còn dưới giếng), em thấy có 1 em đang rao bán giá 22K USD ở bên... Mẽo, còn bên cầu Saigon thì em dzọt. Gara anh Út bên cầu Saigon cũng có 1 em Falcon cắt mui hỏng biết còn hôn nữa.
Thành thật mừng cho bác nào mua được.

Em này tút lại, ra đường có khối người liếc nhìn. Em này ở bao nhiu các bác hỉ ?

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Xe nào cũng xoay quanh rồi về vi trí thật của nó.
Trước đây xe Tắc xông người ta phục hồi chạy đầy đường rồi mộ thời gian sau tự xẹp 70- 75, mà xe này đâu cổ bằng tắc xông đâu. Trước đây nhà mình có nhiều xe Mỹ dạng này, mà ngay thời đó cũng không dể nuôi đâu. Việt nam hay đổi luật, biết đâu mai mốt này cho nhập thoải mái ( theo luật quốc tế thôi). Mơ thì mơ, nhưng đừng có rờ đến nhé.
RubyKid nói:
Chevy1957 nói:
cutun_2006 nói:
bác xuống khu du lịch Suối Mơ Q9 đường đi trường bắn Thủ Đức em thấy có 1 em nghe nói hơn 60.000 obama bác ạ.xe đẹp lắm. máy V8

Xe từ năm 1957 mà những từng đoá cơ hở bác. Eo ơi thế thì căng nhở :(

Giá là giá dành cho dân mê xe cổ, chứ không phải giá trị thật của nó. Nếu bạn là người khoái đồ cổ phải hiểu chyện này chứ. Nếu không thích, pác cứ ôm 60.000 obama mà đi mua xe đời mới, vi vu cho nó êm. Chúc pác tìm dc vợ 2 như ý