O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: Địa chỉ của OS

Trích đoạn: hieu_wangler

Em có hỏi các bác về việc đóng phí hội viên mà chẳng thấy ai trả lời gì cả. Bác Hải webmaster cũng không thấy đâu hết. Phí một năm bao nhiêu thì cũng chửa thấy ai nói gì??????????sao vậy cà??????????????[8|][8|][8|]

Tại vì BĐH chưa có ý định thu phí của thành viên bác ạ.

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: V KOOL

3bis - nơi gặp gỡ của các Thày THUỐC. He...He...!

Bậy ve:D Đó là nơi khám chữa bệnh cho người nghèo:D ra đây được cấp thuốc miễn phí:D

Hạng B2
1/10/06
217
13
18
Hongkong ben hong cho Lon

Trích đoạn: hieu_wangler

Em có hỏi các bác về việc đóng phí hội viên mà chẳng thấy ai trả lời gì cả. Bác Hải webmaster cũng không thấy đâu hết. Phí một năm bao nhiêu thì cũng chửa thấy ai nói gì??????????sao vậy cà??????????????[8|][8|][8|]

im lặng là sự đồng ý cho miễn phí , bác muốn có phí thì nộp trước cho e , e thu hộ gửi tích kiệm hộ OS hi hi

Các bác cho em hỏi lại vấn đề này một tí. Tại sao chủ đề phí hội viên OS lại bị chìm xuồng nhẩy. Em thường xem các còm men của các bác trên OS và tâm đắc rất nhiều điều nhưng hỏi đóng phí hội viên ở đâu thì o thấy ai trả lời cả. Phí hội viên nhằm tạo cho OS hoạt động tốt hơn đúng không các bác.;););)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

hieu_wrangler: Ơ tôi trả lời ngay đầu trang này rồi còn gì. Dù sao cũng cám ơn tấm lòng của bác. Bao giờ BĐH có ý định thu phí thì người chúng tôi hỏi đầu tiên sẽ là bác đấy ;):D

Tập Lái
2/11/05
48
0
0
Hà Nội

Em mới là thành viên OS hơn một năm nay, tuy post bài không nhiều vì em là dân ngoại đạo không hiểu nhiều về xe cộ nhưng lại thích tìm hiểu về xe hơi và thường xuyên online đọc hầu hết các bài viết.
Cho em hỏi hơi tò mò là OS có văn phòng giao dịch hay trụ sở ở đâu không,máy chủ của OS đặt ở đâu, em ở HN nhưng thỉnh thoảng đi công tác SG và em có thể đến đâu để gặp BDH OS, ít nhất là để cảm ơn đã tạo một 4 rum thật hấp dẫn.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

máy chủ đặt ở Mẽo, văn phòng thì ... khắp mọi nơi bác ạ :D

bác vô SG cứ post 1 bài lên là ae sẽ cho bác địa chỉ vp ngay mà (tùy mục đích mà địa chỉ vp thay đổi, có thể là cafe có thể quán nhậu, có khi cả ... chó chặt ;)