Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill
RE: Đi Bình Dương - Xem xe cổ là các bà vợ bác saigonvw

Reanault Floride, người tình đến từ trời Tây xa vắng mà bác Phongluu nhà ta vưỡn tơ tưởng cả tỉ năm nay....:D
Trích đoạn: tungrose
He he...giày hổng vớ, nó mới ..."ấy" :D
@ bác Hamzui kiện cáo cái nỗi giề ! Vụ đi xem A Phòng của cái nhà lão SaigonVW, tui đã thông báo gỏ gàn gành mạch lạc ở topic "Ọp chiều thứ Sáu 18/08/06 " gồi...:D
Thêm chút :
- Em DS 21 này, không phải đ/c Lê Duẩn đã từng xài, mà là đ/c Sáu Dân (Võ Văn Kiệt). Còn trước GP, em này của một vị tai to mặt nhớn nào của VNCH í, để hỏi lại lão SaigonVW cái...:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Em post hình tiếp nè
Renault 4cv. Từng làm Taxi Sài-gòn trước GP.
Em này giống con bọ nhưng lại không phải

Một em Oldsmobile Mỹ, V8, AT, 2 cửa, 2 chỗ ngồi, của một Tướng lĩnh VNCH nào đó, bác SaigonVW rinh từ phi trường Biên Hòa về.
Em này có 2 chỗ bánh béo, nhìn ngon hơn ford mustang

VW Van. Em này máy lạnh zin theo xe, bọc gió nằm ngang như cái Variant kế bên.

VW Variant

Hạng C
28/2/06
587
2
18
53
tp hcm

chà chà! "kho xe" của bác saigonVW quá hoành tráng , kiểu này mà lâu lâu bác xuống thăm "tâm sự" với mỗi em một tý thì cũng phải hết .....cả ngày . tiếc quá bữa nay em kẹt ít việc không lên chỗ bác được , chắc bữa nào phải ké bác đi lẻ lên coi !
em thấy cái vô lăng có một cái cây duy nhất hấp dẫn quá ! bữa trước nghe bác Fẹc nói rồi nhưng chưa hình dung ra , bữa nay mới được nhìn thấy , quả là rất ấn tượng !
em đề nghị bác dọn một góc nào đó sáng sủa chúc , gắn vách nhôm kiếng , máy lạnh ... lâu lâu AE OS lên còn có chỗ để Ọp bia chứ :D:D:D. mua vài con gà con qué về mần thịt xong rồi .....:D mình tự biên tự diễn vậy mới zui ! phải hông bác ....HAMZUI :D:D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

@ bác Phan_Hieu : bên trái : bác SaigonVW.
@ bác Cuong vì tình : chẹp chẹp...gà qué, được đóa bác. Sau khi xem xong, Corolla95 dẫn phe ta vô Trung tâm Bình Dương, tiếp tục GẮN. Lúc bọn nhà hàng xách con GẮN còn ngoe nguẩy ra trình, cả bọn lại đổi ý, phần vì 2 thằng nhóc con lão ThichMAZ coi bộ hơi sợ, nên bèn quyết định :
1/- ăn món khác.
2/- cho em GẮN tiếp tục sống qua ngày...:D
À, mà sắp tới Gằm tháng July, cúng Cô Hồn roài. Lại múc múc gắp gắp dzô dzô :D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

@Bác Tungose: Cảm ơn Bác nhiều nha, Ba cái vụ fim, ảnh này E kém lắm,
@Bác MINA : Hôm trưóc E biết tin Bác vô SG hơi trễ ( Khi biết thì Bác đã ngược rồi ) nên cũng không kịp gặp Bác. Thôi thì A, E ta cùng chúc nhau và tự uống giùm bạn nhé - E chúc bác một ly cối đó nha:D
@Bác Hamzui: Vâng E đang cố gắng nhưng còn vất vả lắm Bác ạ
@Bác Songlam: E theo chế độ đa thê mà - Chỉ có cưới thêm chứ không ly dị:D Các Bác cứ ngắm vô tư nhưng đừng múc hàng của E là được rùi:D:D:D
@Bác corola95: Cá Bống mú ở quán Bác rất tươi, ngon lắm - Hôm nào rảnh E chạy BS lên thăm Bác tiện thể giới thiệu Bác với A, E hội BS Bình Dương mà E mới quen nha.

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Xong đoạn chụp hình, em phải về, bỏ mất một buổi ăn dân dã ngon bổ , uổng thiệt [&:]

Hạng D
22/2/06
1.299
8.789
113
46
Sài Gòn

bác Tùng râu .... có râu ko các bác ??? iem kết cha này lâu rồi nghen :D:D

@bác Saigonvw: Bác hãy cẩn thận củi lửa, khéo bác Sáu Dân biết bác đang cất xe của ổng, ổng đòi mua về làm kỷ niệm hoặc bỏ vô bảo tàng "mặt trận GP miền nam" thì bác .... lời to :D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

@ bác Ham Nhảy Đầm : tui chắc chắn bác tungrose cũng có râu, tại chưa thấy :D
...nhất là nếu cái Mù-zê-um xe pháo lại nằm tuốt luốt ở hóc bà tó trong rừng Tây Ninh TW Cục miền Nam :D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

@ Bác Hamzui: E hổng sợ vụ gom vô Bảo tàng MTDTGPMNVN vì dù sao E nó vưỡn ở quê mình. Chỉ sợ ba cái bọn Đế quốc sài lang nó dụ dỗ làm E nó siêu lòng bỏ E mà đi thui, hu hu.[&o][&o]

Hạng D

Trích đoạn: hamzui

p/s: các bác đi xem hoa hậu mà giống như .... đi chạy giặc vậy:mad::mad:. 11h đêm mới thông báo, 9h sáng vù mất tiêu:mad:

Cái này theo em bít là bác fer thông báo khi cùng zô ken :D và được xác định với bác saigonvw trước khi xỉn :D