Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
RE: Đi Bình Dương - Xem xe cổ là các bà vợ bác saigonvw

Trích đoạn: quangtin

Trích đoạn: hamzui

p/s: các bác đi xem hoa hậu mà giống như .... đi chạy giặc vậy:mad::mad:. 11h đêm mới thông báo, 9h sáng vù mất tiêu:mad:

Cái này theo em bít là bác fer thông báo khi cùng zô ken :D và được xác định với bác saigonvw trước khi xỉn :D

Dạ chính xác là lúc 21h00 hôm qua. Lúc đó E mới xin được Quota thì mọi người đã giải tán rùi thì phải

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113

Người: Thì vui, Xe thì đẹp và lạ...Chiếc Van VW chuyên chạy cấp cứu ngày xưa.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

DS 21 :
Đèn pha nhỏ bên trong : xoay theo bánh lái, vận hành bằng cơ.
Trích đoạn: tungrose
Đèn này gỡ ra gắn vào đâu hả trời
14/-

:D Hệ thống treo xe DS 21 :
Bình tròn màu xanh lục, góc dưới, phải : bình khí nén (nhún hơi) cho bánh xe tài xế. Bốn bánh có 4 bình.
11/-
Xe này, phải mở vè sau (rất đơn giản, nhanh gọn), mới thay bánh xơ-cua được.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
53
tp hcm

Trích đoạn: fernandoz

DS 21 :
oh ! nó còn hiện đại hơn cả xe em nữa !

Hạng D
22/2/06
1.299
8.789
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: cuongvitinh

Trích đoạn: fernandoz

DS 21 :
oh ! nó còn hiện đại hơn cả xe em nữa !

Thế mới đúng nghĩa đen là mắt liếc bác Cuong ạ :D:D:D Mắt liếc thế này ........... mới đưa tình :D:D:D

Thế bác saigonvw có biểu diễn cho em nó ............. chổng mông lên hông ??? :D:D:D ( xe bác Cuong lại ko có chiêu chổng này :D:D:D)

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Bác Hamzui có gặp được "người trong mộng" ở...cái chỗ ý chưa ?! :D
...thì bác Tungrose đã khai báo đó : em nó yếu điện, chắc thiếu hơi...đờn ông, nên hổng đề được. Mà máy hổng nổ được = cứ nằm bẹp sát đất như chú Gùa, chớ hổng thèm nhổm đầu nhổm đuôi đâu :D
Xe này, dù thuộc hạng VIP của Pháp lúc đó, nhưng vưỡn có lỗ trước mũi để quay manivelle.
Cố Tổng Thống Pháp George Pompidou vưỡn cỡi em nó mỗi ngày. Khi duyệt binh, lão lại đứng trên một em DS 21 mui trần. Lão còn dùng DS 21 để tiếp đón + đưa rước trọng thị nguyên thủ các nước, nhất là để khoe hàng Made in France với cái gã cao-bồi nhà quê cù lần bên kia bờ Đại Tây Dương, he he :D
@ bác Cuong Vì Tình tự chổng cũng được, khỏi cần bắt em Camry 3.0 chổng :D

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Nhìn xe cổ thích thật, nhưng sẽ rất ngán ngẫm nếu không có niềm đam mê như bác saigonvw. Hồi năm 2000 em mua đc một xe FiAT 850 máy nằm sau 2 cửa của cô Tuyết ở Thanh Đa, đi thì ghiền nhưng sửa còn ghiền hơn... nghĩ lại giờ vẫn ghiền xe cổ khi ngắm mấy xe của bác saigonvw. Thanks bác nhiều.

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: car_is_girl

Nhìn xe cổ thích thật, nhưng sẽ rất ngán ngẫm nếu không có niềm đam mê như bác saigonvw. Hồi năm 2000 em mua đc một xe FiAT 850 máy nằm sau 2 cửa của cô Tuyết ở Thanh Đa, đi thì ghiền nhưng sửa còn ghiền hơn... nghĩ lại giờ vẫn ghiền xe cổ khi ngắm mấy xe của bác saigonvw. Thanks bác nhiều.

Có phải chiếc 2 cửa mui trần sơn màu đỏ không Bác ? Xe này nếu làm tới bến thì chạy ngon lắm Bác ạ- Thế giờ này Bác đã gả em nó đi chưa ?

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Hôm trước các Bác đã thấy một số Bà vợ 2 già, xấu xí vì E chưa có điều kiện Make up cho mấy Bả.
E xin hân hạnh giới thiêu với các Bác 2 em trẻ, đẹp, đã Make up rồi trên Truyền hình VCT1 - Chuyên mục Ô-Tô Xe máy các vào các giờ :22h30 Thứ 2(21/08/06 ) 17h00 Thứ 5 (24/08/06 ) và 15h00 Thứ 7 (26/08/06 )

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Trích đoạn: saigonvw

Trích đoạn: car_is_girl

Có phải chiếc 2 cửa mui trần sơn màu đỏ không Bác ? Xe này nếu làm tới bến thì chạy ngon lắm Bác ạ- Thế giờ này Bác đã gả em nó đi chưa ?

Thưa bác em đã gả lâu rồi. Em gả qua một anh kỹ sư xây dựng ở BT. Nguyên bản lúc em đi là mui cứng máy móc rất ngon, máy nằm sau để đồ đằng trước. Sau này em có gặp lại thì em nó thành mui trần. Nếu bác saigonvw mà gặp em nó ở đâu thì xin phiền bác ới em nhé. Em cũng muốn gặp lại em nó sau khi xem mấy con xe cổ của bác. Thanks bác.

Last edited by a moderator: