Hạng C
10/5/06
749
397
83
"Cho tới thời điểm hiện tại nhiên liệu tiêu thụ mình rất hài lòng. đi trong nội đô tầm 4.7l, nếu đi Bảo lộc - SG 180km ngược lại thì tầm 3.1l, khi đi từ SG - Bảo Lộc phải leo đèo xăng sẽ hao hơn nhưng không đáng kể. Nếu so nội thành và ngoại thành thì chênh lệch không bao nhiêu."

Cái này thì hơi ngờ ngợ. Thông thường hybrid chạy đường cao tốc hao xăng hơn đô thị. 3.1l/100km là điều không tưởng.

Hạng D
8/4/12
2.458
7.792
113
Thấy bác chủ khen loa Bose hay ko biết loa Bose của CRV có khác 11loa Bose của cx8 em đang xài ko nhỉ? Hôm bữa có bác phán chắc nịch 8 loa thường của CRV cũ hơn hẳn 11 loa Bose china của xe em đọc thấy tủi thân ghê luôn .
loa Bose mà cũng có this có that nữa hả bác :) Lại còn Bose JAV vs Bose CAV nữa cơ :D

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113
"Cho tới thời điểm hiện tại nhiên liệu tiêu thụ mình rất hài lòng. đi trong nội đô tầm 4.7l, nếu đi Bảo lộc - SG 180km ngược lại thì tầm 3.1l, khi đi từ SG - Bảo Lộc phải leo đèo xăng sẽ hao hơn nhưng không đáng kể. Nếu so nội thành và ngoại thành thì chênh lệch không bao nhiêu."

Cái này thì hơi ngờ ngợ. Thông thường hybrid chạy đường cao tốc hao xăng hơn đô thị. 3.1l/100km là điều không tưởng.

Theo em tìm hiểu hev của honda khác Toy, như honda nó là cái máy phát điện như Nissan Kick chứ không phải nạp lại qua thắng