Hạng B2
8/5/06
332
3
0
RE: Đi mua Xe Hơi mà bị đối xử như Ăn Xin

Đối xử kiểu đó với thượng đế như bác Aero.Kiss thì không hiểu người có xe bán đang cần tiền thì bị đối xử thế nào? Xe do người mua rút hết về đó chứ không phải Sao Nam bán đâu. Còn 6 con đó là do ôm vào nay chờ ngân hàng đến xiết nợ....cứ nghe tả thái độ chủ thì biết liền à.

Hạng B1
20/4/06
53
0
0

Đã không bán được xe mà còn gặp Bác AeroKind nữa nên nổi cơn...hehehe. Em thấy vậy chắc chết chợ Ô Tô này rồi.... còn 6 em xe chắc thành chợ chồm hõm rồi. Em đang tìm 1 em Pre secondhand đây, các Bác ai biết giới thiệu... thanks

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
861
5.045
93
TPHCM

Trùi cái Sao Nam Sao Bắc gì đó em cạch tới giờ luôn, em đã vào đó cách đây 4 năm mà bây giờ vẫn như thế, bà chủ ốm ốm cỡ U40 là đúng á và cách hành xử như mấy bác ở trên nói cũng đúng luôn, và chổ này là chiên gia về kinh doanh kg cần vốn :D tự nhiên sinh lãi bằng nước bọt, mà kg hiểu bà chủ xài nước bọt kiểu này mà vẫn tồn tại lâu như thế thì cũng hay đó chứ [:-]

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: Dreamliner

Đến Saigon Ford mà mua xe dùng rồi. Đảm bảo lịch sự, niềm nở và chất lượng thì yên tâm.

Có gì hay thì báo anh em biết nhé.
Đúng rùi, lúc trước em vào Ford (pasteur), chưa kịp ngắm xe thì đã có người mời ngồi và hỏi uống gì, sau đó 1 em shortlegs (hình như Ford không có longlegs) đến và bắt đầu thuyết trình, khi thuyết trình xong thì vừa hết ly café đá, để lại số đt, dọt, vài tháng sau em mua xe hiệu khác [8D]

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93

Cảm ơn các Bác đã đồng cảm với em !:) Bức xúc quá nên em post bài cho hả giận ! Ngay lúc ấy em cũng tính "ăn miếng trả miếng", nhưng nghĩ lại nếu làm như vậy thì tự mình hạ thấp mình và không có tác dụng lâu dài . Post bài lên forum mới có tác dụng và hiệu quả lâu dài:D

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
861
5.045
93
TPHCM

Uh nhưng nhình như có 1 bài mà bác mở 2 nơi căng quá [8|]

Hạng B1
14/12/04
77
1
8

Sao Nam, đàn bà, U40, Ốm ốm....

Nghe quen wá ! Đáng ra em là mồi ngon của Sao Nam cách đây 1 năm rồi, làm việc xong xuôi hết , tới phút 89 gặp cha Bác sĩ tư vấn quyết liệt... ------> THOAT!

Hồi đó cũng gặp bà ốm ốm, U40... nhiệt tình, điện thoại liên tục... ( chắc tại mồi ngon wá)
Bác Aero nên cám ơn bà í, nhờ thái độ của bà U40 đó mà bác thoát thân, chứ gặp em U20 longleg thì giờ bác có xe đi rồi nhể:):)

Tập Lái
26/9/04
49
0
0

uhm biết làm thế nào được bán hàng là cả 1 nghệ thuật. người việt tù lâu vẫn thế. thế mới có chuyện đến plaza hỏi giá cái thắt lưng thôi cũng được trả lời "có tiền không mà hỏi". thật đáng buồn.

Tập Lái
23/1/06
25
0
0
53
Ha Noi
www.clbmohinh.com

Thật ra khi nhận xét về con người phải xét về nhiều mặt. Có khi bà đấy biểu lộ như vậy để giúp bạn đấy. Nếu bà ấy mà nhiệt tình với bạn có khi bạn rước cái xe về lại thiệt mất mấy khìn USD. Bà ta cố tình làm vậy để bạn đi không mắc bẫy cửa hàng đó thì sao. Tóm lại bạn phải quay lại đó cảm ơn bà đó đi...:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Nếu em mà là manager mấy anh saler nào mà khi dể khách hàng của em. Là em thay đổi hết. Thấy ăn mặc bèo bèo chứ tiền nhiều đốt không hết à :D