Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
Re:Dịp lễ 2/9 này anh em xe cổ đi chơi đâu??

Em và Vợ 2 chỉ đi được từ 9h sáng,vào bất cứ ngày nào,về vào sáng sớm hum sau ! Bác Chủ xem thế nào nghiên cứu giúp ạ ! em xin chân thành cảm ơn ! à quên, hiện xe em đang rất cô đơn, Bác Nữ nào ham vui đi chung với lun cho đỡ bùn :D:D:D

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47

huyrebel nói:
Em và Vợ 2 chỉ đi được từ 9h sáng,vào bất cứ ngày nào,về vào sáng sớm hum sau ! Bác Chủ xem thế nào nghiên cứu giúp ạ ! em xin chân thành cảm ơn ! à quên, hiện xe em đang rất cô đơn, Bác Nữ nào ham vui đi chung với lun cho đỡ bùn :D:D:D
Em đực rựa đu theo được ko bác ???????????

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

huyrebel nói:
hay nà ,bác này có tật ngủ trể dậy không được chứ gì ???Vậy thì đu sau vậy !Hay khăn gói qua nhà em là dây được ngay >>>
Còn vấn đề co don chu gi?Chung toi co giai phap :
-Lựa chọn 1)Vespadep_thư ký
-Lua chon 2)Mau cua e : ma bac hua dung tan tinh la em cho di tre voi bac ???

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

TUANDANG nói:
huyrebel nói:
hay nà ,bác này có tật ngủ trể dậy không được chứ gì ???Vậy thì đu sau vậy !Hay khăn gói qua nhà em là dây được ngay >>>
Còn vấn đề co don chu gi?Chung toi co giai phap :
-Lựa chọn 1)Vespadep_thư ký
-Lua chon 2)Mau cua e : ma bac hua dung tan tinh la em cho di tre voi bac ???

Gõ có dấu đi ông, hiểu nhầm tùm lum bây giờ:D:D
:D:D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trong nhóm cũng có nhiều anh em chưa quen đi xa nên có thể lúc đầu đi chung xe với người khác cũng được rồi dần dần tự tin hơn thì đi xe của mình, thêm nữa cũng có 1 số anh em đam mê nhưng chưa có xe/vừa bán xe hoặc xe đang sửa chữa, các bác cứ đăng ký vì chắc chắn còn nhiều chỗ trống.....
Có lẽ cuối tuần này cũng là dịp tốt để gặp nhau, thảo luận, chốt ngày, chương trình và danh sách đi luôn nhé các bác. Em sẽ gửi thông tin offline ở một topic khác.

Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn

Bác Hải Góc Phố nhắn tin bên đó có tổ chức đi Bình Phước vào ngày 4/9, sao nhà mình không đi chung luôn cho vui các Bác Nhỉ, các Bác Bên XNL thì rất là COOL, EM ĐƯỢC OFF MẤY LẦN, ZUI LÉM !

Hạng B2
5/9/07
256
97
28

Đi chung với XNL thì vui rồi. Hội xe Cỗ - Xe Cũ (xe thập cẩm) đi chung với XNL thì rất hợp, nhưng ngại là Xe Cổ - xe Cũ có nhiều bác không đu theo XNL nỗi, vì XNL thật ra cũng là những xe chiến đấu lắm, chứ ko phải là các xe kiểng, xe mới dọn, xe một ngày đi ba ngày sửa như hội mình (hehe, sorry các bác em quơ đũa cả nắm).
Dù vậy, em cũng ủng hộ ý kiến này, các bác nêu ý kiến rồi chúng ta rút lại.

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/10/08
603
4
18
47

mimosa nói:
Đi chung với XNL thì vui rồi. Hội xe Cỗ - Xe Cũ (xe thập cẩm) đi chung với XNL thì rất hợp, nhưng ngại là Xe Cổ - xe Cũ có nhiều bác không đu theo XNL nỗi, vì XNL thật ra cũng là những xe chiến đấu lắm, chứ ko phải là các xe kiểng, xe mới dọn, xe một ngày đi ba ngày sửa như hội mình (hehe, sorry các bác em quơ đũa cả nắm).
Dù vậy, em ủng hộ ý kiến này, các bác nêu ý kiến rồi chúng ta rút lại.
Xe em lại nằm rồi, mà ông sửa cho em lặn luôn không sủi tăm ........... buồn buồn rồi lại thật buồn... [/:)]

Hạng B2
5/9/07
256
97
28

giaixom nói:
Xe em lại nằm rồi, mà ông sửa cho em lặn luôn không sủi tăm ........... buồn buồn rồi lại thật buồn... [/:)]
há há ... thầy chạy .... rồi hả bác giaixom ? Trị bênh cần đúng thầy nha bác, trị lan man ko hết bệnh mà hết ... tiền nha bác. Bác cố trị bênh cho em nó kịp đi chơi 2/9 bác !. Em thì được gặp, đi chơi với các bác xe cổ xe cũ là vui rồi, đi đâu .. .cũng được.

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47

mimosa nói:
giaixom nói:
há há ... thầy chạy .... rồi hả bác giaixom ? Trị bênh cần đúng thầy nha bác, trị lan man ko hết bệnh mà hết ... tiền nha bác. Bác cố trị bênh cho em nó kịp đi chơi 2/9 bác !. Em thì được gặp, đi chơi với các bác xe cổ xe cũ là vui rồi, đi đâu .. .cũng được.
Em cũng biết đấy chứ, có bác nào biết thầy thuốc chuyên trị N360 không ????????????????? giúp em với ....