Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Re:Dịp lễ 2/9 này anh em xe cổ đi chơi đâu??

Khì khì ! em vào đây làm một chân hóng và hớt
Hallo OS lâu quá em mới quay dzìa sân cũ

Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn

sốt ruột ghê ! sao chưa thấy CT cụ thể gì cả các Bác ơi ? ngày,giờ ? chi phí ? Bác Chủ Tịch làm sơ lược cái Kế Hoạch giúp AE được không ạ ? hum qua em với Bác Giaixom mới test thử Fiat, lên được 130 củ chuối, chắc là đu theo các Bác được :D:D:D

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47

huyrebel nói:
sốt ruột ghê ! sao chưa thấy CT cụ thể gì cả các Bác ơi ? ngày,giờ ? chi phí ? Bác Chủ Tịch làm sơ lược cái Kế Hoạch giúp AE được không ạ ? hum qua em với Bác Giaixom mới test thử Fiat, lên được 130 củ chuối, chắc là đu theo các Bác được :D:D:D
Trời ui, lại khoe rồi hihiiiiiiiiiiiiiiiiii 6giờ chiều đi Long An tới ăn nhậu cùng mấy anh em thế mà 10 giờ tối đã ở nhà 1 nách 2 đứa cho bú rồi !!!!Đúng là đi mây về gió bác huyrebel nhỉ ....................
ơ

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47

truong195 nói:
Đi Long An ngan nhà mà không rủ, chán thật.
Bác có đi được buổi tối đâu, bác ở nhà cho con bú còn gì nữa hihiiiiiiiiiiiiii ! Mà em đi đường Ngã tư An Sương mà...... lần sau chốn con ngủ em rủ bác đi nhé

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Em va bac Bugloves dang len ct,dang cho ben Dam"ri sap phong,cac bac cu biet la vua roi BTC tam thoi thong nhat di ngay 3 va 4/9 ,thac Dambri,toi co lua trai,thit rung,ruou Bau Da nguyen chat....
e quynh chu bang dd,cac bac thong cam....

Last edited by a moderator: