Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
Re:Đi tìm và lưu giữ giá trị xưa của CLB xế cổ

vespalangbat nói:
Vespalangbat mở topic này và rất mong các anh em chúng ta tham gia để
  • Chia sẽ thông tin về xe , chủ sở hữu cùng những hình ảnh đẹp và kỷ niệm xem như một album của CLB
  • <span style=""color: #ff0000;"">Qua những hình ảnh, thông tin chúng ta có thể hổ trợ thêm thông tin bổ sung hoặc tìm giúp phụ tùng đang thiếu ( chẳng hạn khi thấy chiếc Ponto của vespalangbat thiếu gương chiếu hậu một người chơi xe bên Đức đã tìm kiếm giúp và gửi tặng )</span>
  • Những người đang giữ những giá trị xưa sẽ cùng nhau gìn giữ những chiếc xe trong nhóm . rất nhiều bạn bè , người sưu tập rất ngưỡng mộ tính cách và sự dấn thân của chủ nhân các chiếc xe
Và vespalangbat cũng vậy rất mong được học hỏi thêm từ topic này

có phải cái Ford Pinto 2 cửa này hông lão ?

Hạng B2
21/3/05
184
0
0

Có nhiều chiếc xe quý và cổ đến đổi vespalangbat chưa tra ra
Bộ ảnh của anh Toàn một người anh vừa đi Cuba về với những tấm ảnh rất quý . Nhất là đối với những người thích lọ mọ đi tìm " dáng xưa " và tuyệt vời nhất đó là những giá trị sống còn hiện diện đến ngày nay trên một đất nước . Bác BANHTET vào đó tham gia cho vui

http://www.caravanviet.com/forum/showthread.php?11664-Xe-co-nhung-phuong-tien-di-lai-cua-mot-thoi

Tập Lái
21/9/12
6
0
0

Hi Các bác nhìn thích quá chắc
Chắn sẽ có dịp tham gia, giờ chưa kiềm ra em nào
Hôm đi lùng xe bat gap mot e hondacivic doi khoang <86 2 cua rat dep
Hien gara da don xong, bac nao muon lam em no, tham gia voi cac bac nay em chi cho cho
Em cung bit mot e opel doi chac <80 mau cam dep lam bac nao mau em chi cho