Tập Lái
30/1/12
5
0
0
thangtnl nói:
Khuyên bác chủ đừng thấy đèn đỏ mà đạp ga, nguy hiểm lắm....Lỡ gặp đèn báo hiệu của tàu lửa thì .....:(
dạ, nó nằm ngay ngã tư, mà xanh-vàng-đỏ gì cũng sáng hết ráo nên em làm liều, đu theo đuôi 1 anh container, chứ ngang đường rầy mà thấy đèn đỏ còn ráng làm liều có ngày lên bàn ngồi nhìn 2 cây đèn cầy đỏ luôn à :D

Hạng F
13/9/07
7.049
48.553
113
Tối hôm qua tại Ngã Tư Ng Thị Thập- Lê Văn Lương cái đèn đỏ nó cứ đỏ hoài. Xe nào chạy qua cũng đực mặt ra cả phút mới dám chạy qua

Hạng B2
20/4/09
224
66
28
Tiện đây , xin các Bác chỉ dẫn dùm . QL51 đang làm , chưa có vạch kẻ đường , phân làn và hướng dẫn lưu thông .
Các xe chen nhau chạy 1 làn ngoài cùng , đường thì rộng thênh thang , đường cho chạy 80km - tùy khu vực . Xe tải , xe cont chạy chậm , rất ức chế .
Các Bác thường xuyên chạy tuyến đường này , xin cho em kinh nghiệm với !!!

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
DATDA nói:
Tiện đây , xin các Bác chỉ dẫn dùm . QL51 đang làm , chưa có vạch kẻ đường , phân làn và hướng dẫn lưu thông .
Các xe chen nhau chạy 1 làn ngoài cùng , đường thì rộng thênh thang , đường cho chạy 80km - tùy khu vực . Xe tải , xe cont chạy chậm , rất ức chế .
Các Bác thường xuyên chạy tuyến đường này , xin cho em kinh nghiệm với !!!
Xi nhan phải, quất giữa đường, đạp 80+4km/h. Có gì đâu mà lăn tăn. Em mới mần sáng nay, đi cưới ở Bà Rịa.

Hạng D
27/10/10
2.939
8
38
38
Tinh huong 2 e se toi tro giup mac du e ko biet j ve ky thuat nhung e lai co danh sach nhom tinh nguyen S.O.S va e cung la thanh vien cua S.O.S .E online mobile nen ko dau ah

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
- Tình huống 1 : từ từ quan sát và ra quyết định trong vòng vài nốt nhạc :))
- Tình huống 2 : Chiếc này em biết của ai rồi....hehe....
Bác này chưa vào Matiz club nếu vào thì có vài chục số đt trong điện thoại và fone cần giúp đỡ là xong ngay