Hạng D
14/9/17
1.142
1.254
113
41
Tân Uyên, Bình Dương

Hạng B1
9/12/15
68
240
33
TP.HCM
Đi nguy hiểm lắm bọn xe máy chạy ầu,bọn đua đèn,dí còi tạt đầu ép xe kinh,nên đi trong tp thôi

Tập Lái
14/9/15
28
261
48
Tết này em cũng ra Bắc ăn tết giống bác chủ mà có một mình lái đang phân vân nên gửi xe ra hay chạy ra. Bữa em có hỏi bên dịch vụ gửi ra HN hết 5tr5, chạy đông vui thì đi chứ 1 mình nghĩ lười quá.
Bác gửi xe chỗ nào cho mình xin contact. Mình cũng đang tính gửi xe nè

• Like
Reactions: MrBONBON
Hạng B2
22/3/10
114
121
43
Bác cứ google thôi.
Cao tốc thì nay SG đến Nha Trang rồi.
tiếp theo là Quảng Ngãi Đà Nẵng, Sơn La...
Ăn uống thì cứ có xe tải tấp dô thôi.
Đặt phòng thì bác đừng nên đặt trước, cú đi tới đâu muốn đặt thì agoda, booking.... để kiểm giá. Do nếu đặt trước mà chạy không nổi phải cố gắng chạy đến nơi đã đặt thì đuối lắm.
E đã từng đặt Mường Thanh cho nhà 2 người lớn 2 bé có 600k bao ăn sáng trên agoda.
Các cây xăng Petro luôn có nhà WC, nhà tắm... bác cứ tự nhiên.
Em đã chạy 1 tài 36 tiếng từ SG về TH mấy lần năm rồi. Ngán nhất đoạn Quy Nhơn không biết nay sửa xong chưa.
Có vài chia sẻ, nhờ các bác bổ sung.

Hạng B2
22/3/10
114
121
43
Tết người ta về như quân Nguyên thì lo sợ gì ???
Tết năm rồi đúng chất đông như quân Nguyên. Chạy xe mà đường sáng rực.
tết năm rồi bác cũng về ạ?

Hạng D
14/9/17
1.142
1.254
113
41
Tân Uyên, Bình Dương
Tết năm rồi đúng chất đông như quân Nguyên. Chạy xe mà đường sáng rực.
tết năm rồi bác cũng về ạ?
Năm nào cũng về , kể cả 3 năm dịch. Năm rồi về đông khủng khiếp. Chắc có lẽ sau 3 năm dịch . Kẹt từ Bắc vô Nam. Chưa năm nào có vậy. Phòng ks không có . Ở Quy Nhơn dọc QL1 phải chạy 1h mới kiếm đc chỗ. Phòng chỗ nào cũng full hết

• Haha
Reactions: Nguyenbacuong
Hạng B1
25/3/14
89
162
33
Bác cứ google thôi.
Đặt phòng thì bác đừng nên đặt trước, cú đi tới đâu muốn đặt thì agoda, booking.... để kiểm giá. Do nếu đặt trước mà chạy không nổi phải cố gắng chạy đến nơi đã đặt thì đuối lắm.
E đã từng đặt Mường Thanh cho nhà 2 người lớn 2 bé có 600k bao ăn sáng trên agoda.
Em đã chạy 1 tài 36 tiếng từ SG về TH mấy lần năm rồi. Ngán nhất đoạn Quy Nhơn không biết nay sửa xong chưa.
Saigon-NhaTrang vẫn còn đoạn Cam Lâm-Vĩnh Hảo chưa thông mà bác.
Em thấy giá KS ở Nha Trang hợp lý nhất so với các tỉnh thành khác, trong đó hệ thống Mường Thanh có chất lượng tốt và giá cả chấp nhận được.

• Like
Reactions: have_lose
Hạng B2
10/10/19
347
587
93
51
ho chi minh
Bác cứ google thôi.
Đoạn Phú Yên - Quy Nhơn - Quảng Ngãi cũng vậy thôi, ngại nhất là từ đây đến giáp tết mà mưa lớn ngập lộ thì cầm chắc ổ voi ổ gà vô số kể, xe chạy tưng tưng như chạy trên mặt bánh tráng nướng.

• Like
Reactions: have_lose