Cảnh Báo Dĩa cơm 1 triệu

Hạng D
1/4/15
1.307
2.384
113
Phạt là đúng rồi. Mé, lượng xe lớn, vừa lên cầu vừa bọc gầm cầu ra VVK. Chỉ vì cái lưỡi của chú mà bao người kẹt xe, nhà bao việc.
Quán đó chỉ dành cho dân loanh quanh đó đi bộ ra ăn thôi chú.
Bác chửi chủ top hơi quá, đoạn này bên kia đường không phải phía cầu, xe thường đông bên hướng cầu nvc và đường thđ, còn hướng bên này ko đông lắm, nhưng gần ngã 4 thì cấm là phải, theo hình vẽ bác chủ thì đi thêm 100m là hết cấm rồi, chịu khó đi bộ tí đói bụng ăn ngon hơn là dc, ai bỉu bác chủ ko nghe lời chủ quán đi nghe chú bảo vệ già, chú bảo vệ mà bao đậu dc thì đâu có làm bảo vệ, chứ mà đền tiền phạt thì chắc nghỉ làm, dạo này đang ra quân uav sắp tới bay khắp trời, bay từ bắc vào nam, gửi vé từ tw vào, có khi phải bay ngược ra tw đóng phạt đó, ai mà bảo kê chỗ đậu cho bác dc :))

• Like
Reactions: BINHTHIN
Hạng C
5/3/08
884
55.889
93
Sì ghềnh
Có lần đi coi cái nhà khu Thái Văn Lung cùng con bạn, không có chỗ đậu nên đậu đại chỗ đường Nguyễn Siêu. Coi xong nhà lại gặp thêm 2 đứa bạn rủ đi ăn trưa luôn.
Ăn xong ra không thấy xe mình ở đâu nữa, gọi lên công an phường Bến Nghé thì họ nói không biết. Gọi lên công an Q1 thì họ nói xe anh bị kéo về Thảo Cầm Viên rồi.
Chạy lên Nguyễn Khắc Nhu nộp phạt xong chạy về Thảo Cầm Viên lấy xe. Tổng thiệt hại 1t7. Đắng.

• Sad
Reactions: kevinngva
Hạng D
7/3/11
1.623
4.399
113
Sài Gòn
Đi ăn 1 nhà hàng trên Sư Vạn Hạnh, gần bệnh viện, có bảng cấm đậu, bảo vệ cũng kêu bao đậu, đậu đi. Em kệ, thả ng nhà xuống. Chạy lên chợ An Đông đậu 50k, đi bộ lại (khoản 100m).
Tin vào bản thân mình, hơn ông bảo vệ bác à

• Like
Reactions: kevinngva
Hạng D
20/7/07
2.664
2.509
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
chưa full topin đó a, đi 2 người đưa 500k chờ thối, chủ nói đủ tiền rồi anh :))
quán ngon, vị trí trung tâm, hay gặp người mẫu diễn viên, nhưng chờ lâu, giá chắc cũng mắc nhất SG. ngay ngã tư công an khá nhiều, nên quan trọng là thích thổi hay ko thôi, chắc hôm đó thiếu tiền hụi nên thổi.
mắc hơn 3 ghiền lun hả anh

Hạng B2
13/3/09
251
109
43
Vậy mà 2 đường Lê Thánh Tôn, Lý Tự Trọng trước VINCOM có biển cấm dừng vậy mà ô tô cứ đậu vô tư có sao đâu.

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
877
28.979
93
Đù mạ, biết đường cấm đậu, vẫn ngu lì đậu xe, còn lên đây khoe ăn cơm tấm 200K

Người hay là gì ko biết

• Haha
Reactions: solopidi