Cảnh Báo Dĩa cơm 1 triệu

Hạng D
6/12/06
1.229
18.782
113
40
Hôm rồi con tui đi học về, nó mét là cô giáo phạt nó vì tội nói chuyện trong giờ học,nhưng đứa bạn nó ở góc bên kia cũng nói chiện, nhưng cô ko phạt vì cô ko thấy.nó khóc bù lu bù loa lên, tưởng tui sẽ bênh nó, nhưng tui nghe xong, lấy lấy cái thước, tui gõ vô cái miệng nó cái liền, vì 2 tội : 1 / nói chiện trong giờ học, 2/ ăn cắp còn la làng.

Hạng B2
13/8/05
344
7.161
93
Quận 7, SG
Mới đọc tưởng anh chủ show cái quán cơm tù hay quán chặt chém.
Định nhảy vào phụ ảnh 1 tay lấy lại công bằng.

Ai ngờ rằng là do ảnh bất tuân pháp luật và còn ỉ lại.
Ảnh hông so luật này vs luật kia mà ỉ lại tại xao quán này không "bao đường" giống như quán kia
Tại sao ông chủ bán cơm này sao hông có quan hệ rộng như ông chủ quán kia.
Anh chủ tịch phường này sao ko bảo kê xe khách đến quán ăn như anh chủ tịch phường kia.
Tại sao Em đào này hông có vú bự, bóp nặn đã tay như em đào kia
Nên hoy đi dza...

Hạng D
18/3/08
1.618
1.637
113
Đợt trước mình dừng lại mua về, ngồi trên xe còn có bạn gái nữa. Chờ lâu qua mình xuống xe đi vô hối quán thì 2 chú vàng chạy lên làm luật. Gửi 5 xị yên thân.
Xong vừa quay vô lấy cơm thì có 2 chú vàng khác chạy lên chỉa cam vô xe luôn.
Về nhà nó gửi bill có hình bạn gái mình đang chu mõ cãi nó nữa =))

Hạng B2
6/9/06
216
57
28
Đợt trước mình dừng lại mua về, ngồi trên xe còn có bạn gái nữa. Chờ lâu qua mình xuống xe đi vô hối quán thì 2 chú vàng chạy lên làm luật. Gửi 5 xị yên thân.
Xong vừa quay vô lấy cơm thì có 2 chú vàng khác chạy lên chỉa cam vô xe luôn.
Về nhà nó gửi bill có hình bạn gái mình đang chu mõ cãi nó nữa =))
Hi hi. Bill nó gởi về, may mà vợ chưa nhìn thấy :D

Hạng D
1/4/15
1.307
2.384
113
cớm tấm gì 200k mắc quá v
chưa full topin đó a, đi 2 người đưa 500k chờ thối, chủ nói đủ tiền rồi anh :))
quán ngon, vị trí trung tâm, hay gặp người mẫu diễn viên, nhưng chờ lâu, giá chắc cũng mắc nhất SG. ngay ngã tư công an khá nhiều, nên quan trọng là thích thổi hay ko thôi, chắc hôm đó thiếu tiền hụi nên thổi.

Hạng B2
8/4/07
197
172
43
Cái vụ bao công an này là có thật nhưng chỉ có quán lớn cỡ nhà hàng , bar , karaoke mới làm đc thôi bác . Quán cơm , hủ tiếu thì thôi đừng trông mong gì .

Hạng B2
3/9/19
402
394
63
Japan
Cái vụ bao công an này là có thật nhưng chỉ có quán lớn cỡ nhà hàng , bar , karaoke mới làm đc thôi bác . Quán cơm , hủ tiếu thì thôi đừng trông mong gì .
Mà bao cũng chỉ đến CA Phương, dân phòng, tự vệ, CA khu vực thôi. Nếu họ làm theo chuyên đề có máy quay thì mất bánh mỳ là chắc. Mà có mất thì cũng là mình sai mình chịu, lần sau chừa đi. Ai lại lên đây ăn vạ thế này.

• Like
Reactions: motorocar
Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Không có 1 ai trên đời bao đậu cả.
Vì đường là của công.
Ai tin vào cái gọi là bao đậu thì ngây thơ thôi.
Bao giữ xe, tiền công là công trông xe.
Còn nếu đúng nghĩa bao đậu, thì tiền công chắc chắn cần lớn hơn mức tiền phạt, thì mới đúng nghĩa bao đậu.
Vậy tiền sẽ là 1 triệu, ai thèm thuê.
Thế thà cứ vứt đó rồi xui xẻo thì bị quay phim và lên giấy rồi nộp phạt thôi vậy

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nintiendo
Hạng B2
10/7/16
132
746
93
Thiệt tình là ở cái xử sở TP này, thì tốt nhứt đi xe Honda, chứ đi đâu mà bằng xe hơi thì hoặc mình đi Trung tâm thương mại, hoặc là mình phải nghía chỗ đc phép đậu xe trước rồi mới bốc xe hơi đi, hoặc là mình có tài xế riêng. :) :) :)

• Like
Reactions: Perenco