Hạng B2
10/7/15
417
732
93
34
Người nghèo dân lao động mà cứ bắt họ đi vay bank 70-80% rồi ở cc đóng phí dịch vụ này nọ thì tôi nói thật do mấy ông giàu quá rồi ko biết nhìn xuống =)) thành phần ở vincity cũng thuộc loại khá làm văn phòng này nọ rồi còn bốc vác làm nhà xưởng gia đình 4-5 mạng mà đòi chui vô cc 28m2 thì con lạy bố =)) vay bank nữa thì tiền đâu mà ăn lo cho con cái =))

Tập Lái
22/1/19
20
3
3
Rốt cuộc chỗ nào cũng lòi ra cái "ko nên đầu tư"
Chỉ mang tính chất tham khảo và giải trí hihi
hì, đâu chỗ nào mà thơm ngon toàn diện đâu ạ.
có thì cũng không đến lượt mình. :D toàn suất nội bộ hết rồi :D cùng lắm rơi ra vài lô bác nào may mắn ăn đc thì mừng thôi :D chủ yếu giờ đầu tư đón gió mà hi vọng không phải gió độc ạ :D

Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Tôi tin rằng ai qua năm 2019 không lo làm ăn thực sự sẽ không còn có chuyện lướt đất cát kiếm tiền dễ như các năm trước nữa, tập trung vô cốt lõi vấn đề kinh tế đi.

Hạng D
9/10/17
1.733
1.010
113
e có khách gửi bán 2322m2 đất trồng cây lâu năm ở Dầu Tiếng Bình dương, giá 4,3 tỷ, bác nào qt inb e nha

Hạng B2
10/7/15
417
732
93
34
Cho bác nào cần :
Bác cho e xin ít gạch đầu dòng về kinh nghiệm mua đất giấy tay đc ko ạ=)))
em cám ơn bác:oops::(
1/ khu vực bác đang sống hiểu rõ về nó.
2/ lúc mua phải hỏi có cất nhà đc liền ko, coi tình hình hàng xóm mình cất nhà đc ko? Nếu ổn thì mua xong phải cất nhà ngay lập tức nên cần chuẩn bị tiền xây và tiền mua đất đủ rồi mua
3/ xây nhà xong phải dọn vào ở liền
4/ mua bán phải có giấy tờ nguồn gốc đất rõ ràng xin họ 1 bộ hồ sơ photo rồi đem đi so sánh với những hộ đã mua và đang ở ngay tại khu vực đó vì thường những lô đất này nguồn gốc từ 1 người có đất to phân ra bán.
5/ khi giao nhận tiền nên thông qua đến văn phòng “thừa phát lại” kêu họ lập cho cái vi bằng về việc giao nhận tiền này.
6/ mua bán thì coi chủ có vợ ko thì bắt cả vợ và chồng kí vào

12/10/07
2.601
10.462
113
Cho bác nào cần :

1/ khu vực bác đang sống hiểu rõ về nó.
2/ lúc mua phải hỏi có cất nhà đc liền ko, coi tình hình hàng xóm mình cất nhà đc ko? Nếu ổn thì mua xong phải cất nhà ngay lập tức nên cần chuẩn bị tiền xây và tiền mua đất đủ rồi mua
3/ xây nhà xong phải dọn vào ở liền
4/ mua bán phải có giấy tờ nguồn gốc đất rõ ràng xin họ 1 bộ hồ sơ photo rồi đem đi so sánh với những hộ đã mua và đang ở ngay tại khu vực đó vì thường những lô đất này nguồn gốc từ 1 người có đất to phân ra bán.
5/ khi giao nhận tiền nên thông qua đến văn phòng “thừa phát lại” kêu họ lập cho cái vi bằng về việc giao nhận tiền này.
6/ mua bán thì coi chủ có vợ ko thì bắt cả vợ và chồng kí vào
Có cần kêu chủ cởi áo ra xem người có dính tí mực nào không hả bác :D