Hạng B2
3/8/09
168
22
18
Sài Gòn - Gia Định
Xe AMG chính hiệu với option như thế kèm cái giá < 100k như thế cũng ngon lành rồi còn gì nữa. Muốn thêm nhiều option có khi tăng lên 120k. Ai muốn lắp bodykits Edition 1 như nước ngoài thì mua về lắp cho đẳng cấp

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Ấn tượng 360 hp, con này chắc thành ông vua tốc độ trong thành phố! Nhưng em cũng kg rõ lắm Mer nhắm vào khách hàng nào cho phân khúc này, gia đình thì thường phụ nữ sẽ đi sẽ là con ngựa bất kham, nếu chủ yếu là sức mạnh thì cánh đàn ông sẽ thích...nhưng thiết kế (theo ý riêng của em thôi nha, mong các bác nhẹ tay) thì còn quá hiền và không tương đương so với sức mạnh của xe, vì thế bản thân em (lại là em :D) cũng phải đắn đo.

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
moonriver nói:
Ấn tượng 360 hp, con này chắc thành ông vua tốc độ trong thành phố! Nhưng em cũng kg rõ lắm Mer nhắm vào khách hàng nào cho phân khúc này, gia đình thì thường phụ nữ sẽ đi sẽ là con ngựa bất kham, nếu chủ yếu là sức mạnh thì cánh đàn ông sẽ thích...nhưng thiết kế (theo ý riêng của em thôi nha, mong các bác nhẹ tay) thì còn quá hiền và không tương đương so với sức mạnh của xe, vì thế bản thân em (lại là em :D) cũng phải đắn đo.
Bác có thể chọn xe nào cũng được và năm nay Mercedes-Benz Việt Nam sẽ mang về rất nhiều xe có động cơ AMG

Tập Lái
10/2/14
49
0
6
30
Nhìn con vios trên 500M mà thấy đắt, còn nhìn con này dưới 2B mà thấy..rẻ rẻ nhỉ?

Ai like vote đêeeeeeeeeeeeeeeee

Tập Lái
17/12/13
43
1
0
www.facebook.com
dauxanh nói:
em thấy mấy cái không ngon như trong clip:
- Bộ thắng
- Tay số (+ loạt nút bấm ở kế bên tay số)
- Ghế
Hèn gì bác bostonrider chê..hehe
Về theo đường chính hãng thì khó full option lắm bác ơi, trừ phi được yêu cầu từ trước hehe

Tập Lái
14/2/14
6
6
3
cuongvc nói:
Xe có một số chi tiết không bằng xe nước ngoài như bộ ghế, tay cần số, pô,... nhờ vậy nên chắc giá bán mới giảm còn dưới 100.000 USD. Tuy nhiên động cơ như vậy là quá phê rồi :D
Mấy cái đó trong clip là option bên kia hết. Xe về VN này nội thất ghế da + ốp taplo carbon là hơn bản base US r. Nói chung 100k giá tốt