Hạng B2
11/5/12
239
59
28
đang đồng tiền bát gạo , chắc đi xem rồi quyết định luôn

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
bác Vĩnh Nam ơi em vẫn là fan của mer và cám ơn bác đã kiểm tra chiếc glk 11499 nhà em, nhưng em có một em hình dáng, trọng lượng y hệt con A45 này là bé subaru wrx sti hatch muốn thử sức với em a45 nên nhờ bác sắp xếp một ngày đẹp trời để bé a45 khoe sức mạnh, còn bé sti nhỏ bé nhà em zin toàn bộ chưa độ đẽo gì, cũng là hatch và cân nặng như nhau, tuy sức ngựa ít hơn a45 một chút nhưng em nghĩ a45 không dễ nuốt em sti này, tại a45 thông số 4s khủng quá nên anh em rất tò mò, em thì sẵn sàng cho sti làm chuột bạch đua với người khổng lồ nhiều giải thưởng của năm 2014 là hoa hậu a45. Cụ nào đang đi a45 pm cho em mình hẹn hò giao lưu tí nhé. Trong dòng họ STi thì bé hatch là yếu nhất, nếu a45 nuốt sti hatch thì có anh sedan tiếp kiến ngay, nhưng STi hatch cũng có chút tên tuổi khi đã xuất hiện trong fast and furious 4 và nằm trong dòng xe 5s nên cuộc tranh tài sẽ hứa hẹn hấp dẫn. Nếu máu có thể mời tạp chí xe tham gia cho vui cũng được vì em muốn thêm lựa chọn cho anh em mê xe tốc độ cho dòng xe nhỏ máy bé trên 300hp, ưu tiên 4 máy.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/12/11
231
223
43
mediavn nói:
bác Vĩnh Nam ơi em vẫn là fan của mer và cám ơn bác đã kiểm tra chiếc glk 11499 nhà em, nhưng em có một em hình dáng, trọng lượng y hệt con A45 này là bé subaru wrx sti hatch muốn thử sức với em a45 nên nhờ bác sắp xếp một ngày đẹp trời để bé a45 khoe sức mạnh, còn bé sti nhỏ bé nhà em zin toàn bộ chưa độ đẽo gì, cũng là hatch và cân nặng như nhau, tuy sức ngựa ít hơn a45 một chút nhưng em nghĩ a45 không dễ nuốt em sti này, tại a45 thông số 4s khủng quá nên anh em rất tò mò, em thì sẵn sàng cho sti làm chuột bạch đua với người khổng lồ nhiều giải thưởng của năm 2014 là hoa hậu a45. Cụ nào đang đi a45 pm cho em mình hẹn hò giao lưu tí nhé. Trong dòng họ STi thì bé hatch là yếu nhất, nếu a45 nuốt sti hatch thì có anh sedan tiếp kiến ngay, nhưng STi hatch cũng có chút tên tuổi khi đã xuất hiện trong fast and furious 4 và nằm trong dòng xe 5s nên cuộc tranh tài sẽ hứa hẹn hấp dẫn. Nếu máu có thể mời tạp chí xe tham gia cho vui cũng được vì em muốn thêm lựa chọn cho anh em mê xe tốc độ cho dòng xe nhỏ máy bé trên 300hp, ưu tiên 4 máy.
Em hóng xem :D

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Em đã liên lạc với bác trên OS, bác ấy đồng ý dẫn các bác vào sân bay BH để test xe, khi nào tập hợp đông đông rồi mang vào cho các bác hết ga hết số.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
hay quá, chắc tương lai em cũng sẽ làm bé a45 hay cla45 về nghiên cứu cho thỏa lòng mơ ước, em là khoái mấy em này hơn E hoặc S vì sự giản dị, trẻ trung và giá cả mềm mại của nó, cám ơn bác vĩnh nam

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
Vĩnh Nam nói:
Em đã liên lạc với bác trên OS, bác ấy đồng ý dẫn các bác vào sân bay BH để test xe, khi nào tập hợp đông đông rồi mang vào cho các bác hết ga hết số.

Cho e 1 vé bò hóng nha a .

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Thông số kỹ thuật của chiếc A45 AMG

Màu sơn
Đỏ Jupiter (589), Trắng Cirrus (650), Đen Bóng đem (696), Xanh South Seas (162), Đen Cosmos Black (191), Bạc Polar (761), Xám Mountain (787), Xám Monolith (893), Xanh Universe (894)
Nội thất
Da, màu đen với đường viền chỉ trang trí màu đỏ (811)

Thiết kế
  • Lưới tản nhiệt AMG 2 nan màu xám titan nhám với logo ngôi sao 3 cánh ở chính giữa
  • Cản trước, cản sau, ốp sườn xe thể thao AMG
  • Huy hiệu ‘AMG’ trên cửa sau
  • Huy hiệu ‘TURBO AMG’ hai bên sườn xe
  • Ốp bệ cửa mạ bóng với huy hiệu ‘AMG’
  • Bảng đồng hồ thể thao AMG với màn hình màu đa chức năng
  • Hệ thống điều khiển các chế độ lái AMG trên bệ trung tâm
  • Hộp số tự động thể thao 7 cấp ly hợp kép AMG Speedshift DCT
  • Hệ thống treo thể thao AMG
  • Hệ thống phanh hiệu năng cao AMG
  • Cánh lướt gió đuôi xe AMG
  • Hệ thống xả thể thao AMG với chụp ống xả kép mạ chrome
  • Gói trang bị AMG Exclusive với ghế trước kiểu thể thao bọc da màu đen với đường viền chỉ trang trí màu đỏ & đệm đỡ lưng điều chỉnh 4 hướng; mặt táp-lô bọc da ARTICO với đường viền chỉ trang trí màu đỏ; thảm sàn xe AMG
  • Gói trang bị ghế tiện nghi cho ghế người lái
  • Tay lái 3 chấu thể thao bọc da nappa với đường viền chỉ trang trí màu đỏ & phần tay nắm đục lỗ
  • Bàn đạp thể thao ốp thép không gỉ mạ bóng
  • Thảm sàn bọc viền đen với đường viền chỉ trang trí màu đỏ & logo ‘AMG’
  • Nội thất ốp vân sợi carbon cùng viền đỏ trên cửa gió điều hòa
  • Mâm xe thể thao AMG 18-inch 5 chấu kép màu xám titan bóng

An toàn & Công nghệ
  • Hệ thống chống bó cứng phanh ABS; Hỗ trợ lực phanh khẩn cấp BAS; Chống trượt khi tăng tốc ASR; Ổn định thân xe điện tử ESP
  • Hệ thống phanh ADAPTIVE với chức năng hỗ trợ dừng xe (HOLD)
  • Đèn phanh Adaptive nhấp nháy khi phanh gấp
  • Hệ thống lái STEER CONTROL giúp đem lại cảm giác lái tối ưu & hỗ trợ đánh lái chính xác
  • Cần số điều khiển điện DIRECT SELECT phía sau tay lái
  • Lẫy chuyển số bán tự động DIRECT SELECT phía sau tay lái
  • Chức năng ECO start/stop tự động ngắt động cơ khi xe tạm dừng; giúp giảm thiểu tiêu hao nhiêu liệu & khí xả
  • Túi khí phía trước; túi khí bên hông phía trước; túi khí cửa sổ
  • Dây đai an toàn 3 điểm cho tất cả các ghế với bộ căng đai khẩn cấp & giới hạn lực siết
  • Cụm đèn trước Bi-xenon tích hợp đèn LED chiếu sáng ban ngày
  • Đèn báo rẽ trên gương chiếu hậu, cụm đèn sau & đèn phanh thứ ba công nghệ LED
  • Gương chiếu hậu chống chói tự động; gương chiếu hậu bên ngoài chỉnh & gập điện
  • Hệ thống khóa cửa trung tâm với chức năng tự động khóa khi xe chạy và mở khóa trong trường hợp khẩn cấp
  • Hệ thống cảnh báo giảm áp suất lốp
  • Cần gạt nước mưa với cảm biến mưa
  • Camera lùi hỗ trợ người lái quan sát phía sau khi lùi/đỗ xe
  • Hệ thống hỗ trợ đỗ xe chủ động Active parking assist tích hợp PARKTRONIC dò tìm không gian đỗ xe phù hợp; tự động điều khiển tay lái để đưa xe vào chỗ đỗ

Tiện nghi
  • Ghế người lái và ghế hành khách phía trước chỉnh điện với bộ nhớ vị trí ghế
  • Hệ thống âm thanh với đầu đọc CD 6 đĩa; tương thích MP3; kết nối Bluetooth
  • Cổng kết nối truyền thông đa phương tiện phía dưới tựa tay trung tâm, hỗ trợ các thiết bị giải trí di động
  • Điều hòa khí hậu tự động đa vùng THERMOTRONIC
  • Đèn bao nội thất
  • Tay lái bọc da đa chức năng
  • Khóa cửa điều khiển từ xa & mã hóa động cơ chống trộm
  • Tín hiệu âm thanh khi mở/khóa cửa
  • Đồng hồ hiển thị nhiệt độ ngoài trời
  • Chức năng kiểm soát tốc độ Cruise Control với SPEEDTRONIC cho phép điều chỉnh tốc độ tối đa mong muốn trong khu vực bị giới hạn tốc độ