Tư Vấn Chia Sẻ Độ...bản đồ

Tập Lái
13/9/04
43
0
0
53
Hà Nội
www.vietkey.net
RE: Độ...bản đồ

Có phải Minh xưa dân netnam, hay đi chơi cùng hgiang với chị PMU xinh đẹp không? hehe.
X50V mua ở đâu đấy? ở Việt Nam hay ở nước ngoài? Nghe nói con này pin yếu? Mấy con màn hình VGA mình toàn thấy tầm trên 600 cả, không nghĩ dell lại rẻ thế.

Trích đoạn: anhminh

bác Tuấn vẫn quan liêu rồi :D. em vừa tậu con X50V, vga có xấp xỉ 400 thôi, nếu mua đắt thì chắc cũng chỉ 450. GPS bluetooth loại ngon bây giờ, nhạy hệt girl mới lớn :D cũng khoảng 170 Mẽo thôi. tổng cộng khoảng hơn 600. Bác có định làm thì cho em làm beta tester nhé :D. Làm thế nào mà bằng quả Kingmap - singapore 3D thì làm, nó phân cấp các mức đường hay lắm, nên dùng vào màn hình qvga vẫn ngon.
Bác nên làm phần mềm rẻ rẻ thôi, nhưng lấy thêm phí update thông tin (chẳng hạn, đường này mới thành 1 chiều, thông tin # như địa điểm vui chơi, interest point ... ) . Hì, nhớ nhé, cho em làm beta tester nhé. Minh (chắc bác vẫn nhớ em là ai, hì)

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

hì, chính xác bác à. Con dell50V pin hơi yếu thật, nhưng nếu mua thêm con pin 2200 (to gấp đôi, nên sẽ gồ lên phía lưng) thì sẽ ngon ngay. Em mua ở VN thôi, cứ lên handheldvn.com, ppcvn.com, bọn nó bán đầy, hàng xách tay hay gì gì đó, tầm 400 - 450, 4700 thì ngon hơn, nhưng đắt hơn và to hơn.
Bác làm bản đồ đi nhé, nhưng nhớ đừng làm kiểu street finder (ko thì ôtô toàn chui vào ngõ) :D

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Bác Đặng Tuấn... làm em buồn cho nền CNTT nước nhà quá.. hu hu [8|]

Tập Lái
13/9/04
43
0
0
53
Hà Nội
www.vietkey.net

Chú Bùi Tuấn lại cùng với anhminh, cvn đánh hội đồng anh hả, có mỗi cái không update giá Dell với haison bản đồ mà cũng vống lên thành nền CNTT nước nhà.

Sau một hồi công nghệ cao, cuối cùng công nghệ giản đơn đâm lại hay đấy.

Trích đoạn: lengkeng

Bác Đặng Tuấn... làm em buồn cho nền CNTT nước nhà quá.. hu hu [8|]

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

nhưng đang đợi bác nâng cái giản đơn lên 1 tầm cao mới .... phức tạp hơn :D. Theo cái bản đồ của Haison có lẽ cũng giống street finder, em lại rúc vào ngõ mất thôi.
Mà bác ơi, làm giống cái KingMap Singapore 3D thì chỉ cần màn hình QVGA thôi.

Tập Lái
13/9/04
43
0
0
53
Hà Nội
www.vietkey.net

Okie, thế thì QVGA. Nhân thể AnhMinh mua x50v ở đâu, mua giúp anh luôn, chứ lọ mọ đi tìm mất công quá. Mật thư cho số di động cái nào.

Trích đoạn: anhminh

nhưng đang đợi bác nâng cái giản đơn lên 1 tầm cao mới .... phức tạp hơn :D. Theo cái bản đồ của Haison có lẽ cũng giống street finder, em lại rúc vào ngõ mất thôi.
Mà bác ơi, làm giống cái KingMap Singapore 3D thì chỉ cần màn hình QVGA thôi.

Hạng C
22/4/04
749
247
43

Chào bác Tuan,
Cái này em có sản phẩm từ lâu rồi nhưng bận quá nên chưa thương mại hóa được. Bác quay số 19001516 rồi bấm phím 7 nhé. Nó đọc vị trí chính xác cho bác luôn. Còn chuyện tìm đường thì đơn giản. Bác gõ tên đường vào là tìm được đường ngay.

Tập Lái
13/9/04
43
0
0
53
Hà Nội
www.vietkey.net

đ/c thử mô tả kỹ một chút sản phẩm cho pà con quan tâm biết cái.
Thử quay số kia rồi, thấy có vẻ không đúng.

Trích đoạn: tranquoctoan

Chào bác Tuan,
Cái này em có sản phẩm từ lâu rồi nhưng bận quá nên chưa thương mại hóa được. Bác quay số 19001516 rồi bấm phím 7 nhé. Nó đọc vị trí chính xác cho bác luôn. Còn chuyện tìm đường thì đơn giản. Bác gõ tên đường vào là tìm được đường ngay.