Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Lấy điện từ đuôi đèn de để đưa tín hiệu đóng ngắt vào rờ-le. Điện nguồn cho đèn thì lấy từ nguồn khác hoặc từ acquy cho an toàn vì bóng led này nhà sản xuất bảo là 10w/bóng nên nếu dùng chung nguồn đèn de sợ kém an toàn.

Rờ le Bác ra tiệm xe máy mua cũng được, loại 4 chân. Kỹ thì thêm 1 cái cầu chì 10A nữa, cũng có bán ở tiệm xe máy.

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Lúc trước trong lúc tìm mua xe em đã từng thấy trên 4banh 1 chiếc 2005 baga chìm nên em ko biết grandis mà lên baga chìm có bất tiện ,chi phí cao ko các bác và có bác nào lên chưa vậy chia sẽ cho em it kinh nghiem vì em dang có ý lên baga chìm mà ko biết có nhiêu khê ko chẳng hạn như có phải bung nguyên cái mui xe ra ko ạ?
Vì xe em dòng E nhìn từ đầu đến đuôi em chĩ còn kết cái baga chìm nữa thôi
Em cảm ơn các bác!
em cũng muốn giống như bác, mà kiếm baga chìm không ra.... vào hãng thì nói làm gì.... bác nào có thông tin cho em biết với....

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Vào hãng chắc giá mắc lắm hả Bác (nếu giá ko mắc lắm thì em và Bác hẹn nhau làm chuột bạch luôn) mà quan trong là thi công có đơn giản ko chứ nếu phải bung cái mui xe ra thì em xót quá. Hình như trong OS mình vẫn chưa có Bác nào lên baga chìm nên ko ai chia sẽ dc gì hết.

Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Nắp chụp chốt cửa đang về, 25k/cái : thấy nó đơn giản nhưng theo em là hơi mắc...
móc treo em còn 4 cái màu xám :37k một cái, cũng vậy, thấy vậy mà mắc. Ko biết do em kiếm toàn cửa hàng đắt ko
đèn led 18mm 4w em đuocwj báo hết hàng, của bác phong em đang đặt loại 10w luôn xem thế nào. Em đã tìm ra củaw hàng khác có loại 6w, đợt tới em đatwj thử. Loại 10w thì khoảng 30-45k một bóng
đèn 23w em chưa đặt thêm, chắc khoảng 80k/bóng
mấy cái bóng thì em chưa về đotwj nào nên chưa biết mặt mũi thé nào. Tuần sau em coi hàng về chưa.
để thử 3 em đatwj thêm mấy món này thêm...
nói chung bác chờ được và tự diy thì em đặt về còn muốn có liền thì bác ra khu an dương vương thử. Có gì bác cưs nhắn à. E chỉ hỗ trợ anh em cùng chơi trong hội mit thôi,
bác Rbx cho em ké 04 con led 23 màu trắng (công suất em theo bác Phong xem sao), 04 cái nắp chụp chốt cửa. em có đặt 05 cái móc khóa cửa bên thớt Jolie thân thiện thì có phải đặt bên này nữa kg bác?

Chỉnh sửa cuối:
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Móc khoá cửa em không tập hợp mà bác lvtphong sẽ chủ trì bác ạ...
mấy cái kia khi nào hàng về em sẽ he lên ưu tiên bác nào đặt trước ạ.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Móc khoá cửa em không tập hợp mà bác lvtphong sẽ chủ trì bác ạ...
mấy cái kia khi nào hàng về em sẽ he lên ưu tiên bác nào đặt trước ạ.
Em đặt hàng tiếp nhé bác RBX?
4 cái chụp bánh xe có logo vàng
1 nắp xăng nhé
Em cám ơn bác nhiều

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Bác chủ ơi, cái bật lửa khi nào về tới, nếu có bác PM cho em để em tới lấy, thanks bác.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Cái đó hình như là chưa than hoạt tính dùng để khử mùi, hàng được tặng theo món gì đó . Để bữa nào gửi hàng cho bác em gửi kèm cho bác 1 cái nhe. Nhớ nhắc em nhé