Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng B2
5/2/15
365
642
93
-Cám ơn a nhìu nha a Phan!Giờ có cùi e cũng ráng theo thôi chứ để a đốt hết zinger là e mất bạn! Bonus cho e thêm cây kéo về để DIY nữa hay sao zạ a? :p
Hôm nay một số đồ của bác lucky lucky, bác Sub0 cugx đã có, toanla1 cũng có rồi luôn.
Bệ bước zinger có led
View attachment 279924
Đã đặt cho anh em nhà zinger 4 tấm cách nhiệt, 1 khoá gập... Không lấy là cứ thấy zinger là em đốt hết á...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangnamvait
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Thích mua đồ mới à, muốn thay đồ cho G hoài hoài hà!
Có mà nó gần bằng trong hãng, nếu hãng hết hàng thì đặt giúp được. Măcs quá mua hãng cho nó lành.
Cho giá và stk e chuyển a Phan ơi,a ko coi có cái gì hay e đặt thêm,mà cái cảm biến a test sao rồi ah,a có coi HUD thế nào ko ah
Chăc ko sao khi nào có hàng nhắn lấy luôn. CÒn cái cảm biến nó theo màn hình riêng chứ không phải vụ ra hub.
-Cám ơn a nhìu nha a Phan!Giờ có cùi e cũng ráng theo thôi chứ để a đốt hết zinger là e mất bạn! Bonus cho e thêm cây kéo về để DIY nữa hay sao zạ a? :p
Chiều về mưa nó ướt nên ghét cắt ra luôn coi có mốp méo gì không mắc công bị mắn vón giống của attrage nên có cây kéo kế bên
Cách nhiệt capo cho Grandis có không anh Phan?

Hạng B2
5/2/15
365
642
93
Chiều về mưa nó ướt nên ghét cắt ra luôn coi có mốp méo gì không mắc công bị mắn vón giống của attrage nên có cây kéo kế bên
Móp thì nắn lại thôi chứ gì đâu mà,đừng wan trọng quá mất vui a :)

• Like
Reactions: cuibapmazda626