Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Về lỗ họng gió thì hiện tại bên kia mấy shop chỉ còn vài cái màu xám, còn màu vàng kem ko còn nữa nhe... Bác nào thấy gắn vào ok thì gắn em mua dùm, còn màu vàng ko còn nhe.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
28/10/13
407
4.912
93
45
Camera hành trình của e tèo rồi,a Phan hay các bác có xài loại nào ngon bổ rẻ giới thiệu e với,Blackvue hay x9 gì đó có tốt ko ah,mà e thấy toàn tầm 4t nếu giá đó mua được con đtdd cảm ứng cũ quay HD đc rồi phải ko ah
Vietmap X9 bác tham khảo thử xem, em mua của bác Nhựt Lé xài ngon choét, giá rổ cỡ 2tr3.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Vietmap X9 bác tham khảo thử xem, em mua của bác Nhựt Lé xài ngon choét, giá rổ cỡ 2tr3.
Camera hành trình của e tèo rồi,a Phan hay các bác có xài loại nào ngon bổ rẻ giới thiệu e với,Blackvue hay x9 gì đó có tốt ko ah,mà e thấy toàn tầm 4t nếu giá đó mua được con đtdd cảm ứng cũ quay HD đc rồi phải ko ah
em cũng thấy vậy á.... X9 đi đang thời thượng đó, nhưng mua ngoài thôi đừng mua hãng nhé....

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Vậy giờ sài cái nào mấy bác
em cũng thấy vậy á.... X9 đi đang thời thượng đó, nhưng mua ngoài thôi đừng mua hãng nhé....

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
blackvue mắc lắm, lại ko có màn hình, đôi khi bất tiện. Được cái siêu gọn.
X9 ngon rẻ, bổ ko thì ko bít :).
đtdd dở 1 cái là chống rung kém, nếu giá đỡ yếu nữa thì clip coi mờ mắt

Vậy giờ sài cái nào mấy bác
vietmap x9 mới ra khá đẹp.
E đang xài con Transcend khá ổn, nét, quay đêm ok, giá 3.6
HP giá tương đương, e chưa xài nên ko bít thế lào nhưng dự ổn.

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
blackvue mắc lắm, lại ko có màn hình, đôi khi bất tiện. Được cái siêu gọn.
X9 ngon rẻ, bổ ko thì ko bít :).
đtdd dở 1 cái là chống rung kém, nếu giá đỡ yếu nữa thì clip coi mờ mắt

vietmap x9 mới ra khá đẹp.
E đang xài con Transcend khá ổn, nét, quay đêm ok, giá 3.6
HP giá tương đương, e chưa xài nên ko bít thế lào nhưng dự ổn.
Đồ chơi xe Mitsubishi

Chắc chơi x9 wa

• Like
Reactions: cuibapmazda626