Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng B2
5/2/15
365
642
93
Bệ bước có đèn giá hình như 1.5t ra bác Vũ Under gắn 1'30 giây công hình như hơn 100k kekeke
E vừa nhận được hàng,định DIY cái bệ bước luôn mà thấy run run sao đó bác.Bữa bác Vũ gắn cho bác có gắn thêm cái modul điều khiển điện hok hay là gắn trực tiếp công tắc cửa vậy bác Quốc.Tại e ở tỉnh lên sg xa quá.

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
E vừa nhận được hàng,định DIY cái bệ bước luôn mà thấy run run sao đó bác.Bữa bác Vũ gắn cho bác có gắn thêm cái modul điều khiển điện hok hay là gắn trực tiếp công tắc cửa vậy bác Quốc.Tại e ở tỉnh lên sg xa quá.
Ko gắn vào dây mở cửa là cháy đèn đó bác,2 cửa trước độc lập,3 cửa sau cứ mở là cháy 2 bên nha,hình như ảnh mò dây ah

• Like
Reactions: lucky_lucky
Hạng B2
5/2/15
365
642
93
Ko gắn vào dây mở cửa là cháy đèn đó bác,2 cửa trước độc lập,3 cửa sau cứ mở là cháy 2 bên nha,hình như ảnh mò dây ah
E cám ơn bác!để rãnh e mò thử,cảm giác DIY thành công nó cũng phê lắm bác :)

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Em đang sử dụng HP F310, gởi bác link trên cam của em:
- Ban ngày:
- Ban đêm (đang processing các bác xem sau nhé)

Em thấy nếu có wifi sẽ tiện lợi hơn khi chiến với xxx, vì mấy cái cam có màn hình nhỏ quá không thấy rõ được chi tiết.

Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Em đang sử dụng HP F310, gởi bác link trên cam của em:
- Ban ngày:
- Ban đêm (đang processing các bác xem sau nhé)

Em thấy nếu có wifi sẽ tiện lợi hơn khi chiến với xxx, vì mấy cái cam có màn hình nhỏ quá không thấy rõ được chi tiết.
Quá rõ luôn bác. Có thêm wifi nữa thì toẹt vờy !

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bệ bước zinger có led View attachment 279924 Bệ bước zinger bao nhiêu tiền vậy bác @Rbx
về đến đây là 1t435 k...
Lọc gió có than hoạt tính bao nhiêu bác Phan, thời gian sử dụng...
Cái này 320k, thời gian xài theo hãng là 15k km, nhưng đững đễ dơ, vệ sinh thường xuyen chắc ổn
Bệ bước zinger có led View attachment 279924 Bệ bước zinger bao nhiêu tiền vậy bác @Rbx

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Lấy theo dây công tắc cửa đó bác, khi mở cửa thì nó sáng đèn... Thử đi bác em nghĩ chẳng có gì đâu, mở cái miếng ốp ở cửa ra thấy đóng dây... Thợ ngoài cũng làm vậy thôi. Nếu pro đọc manual thì nhìn cía ra đay nào liền

Hạng B2
5/2/15
365
642
93
Lấy theo dây công tắc cửa đó bác, khi mở cửa thì nó sáng đèn... Thử đi bác em nghĩ chẳng có gì đâu, mở cái miếng ốp ở cửa ra thấy đóng dây... Thợ ngoài cũng làm vậy thôi. Nếu pro đọc manual thì nhìn cía ra đay nào liền
Mai e làm thử liền a,e nghỉ làm được.Mà trong bộ ốp có thêm 2 chai nhỏ nhỏ là keo hay gì vậy a Phan?