Hạng B2
21/4/06
146
0
0
51
HALOI
RE: Đọc mà tức !

Chẳng biết bao giờ có xe tu tế mà đi! chắc đợi xe tầu

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Trong khi thằng ku Tim Tucker nó còn chưa hết cười cợt thì một đồng chí thay mặt nhân dân để làm Đại biểu Hội đồng Nhân dân TP Hồ Chí Minh đương nhiệm bị khởi tố vì tội trốn thuế nhập khẩu ô tô cũ từ Hàn Quốc - hahahaha - chuyện thật như đùa !!! Cười mà muốn rơi nước mắt tội nghiệp cho dân ta, hết tư bản nước ngoài vặt lông đến chính người mình mong đợi đòi quyền cho mình đục khoét. Biết còn bao nhiêu "đại biểu của nhân dân" như vậy nữa hả trời. Hỡi ôi ...

Đọc ở đây: http://www.nld.com.vn/tintuc/phap-luat/151180.asp

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Thôi thôi xin can bác cottbus. Chuyện dài nhiều tập mờ !
Xem hình lão Bụi Rậm hút thuốc lào với anh giai Đệ Ngũ đẳng Huyền đai Judo đê bác, cho nó...xì-trum xì-trum !

Tập Lái
2/5/06
26
0
0

Trước đây chỉ nghe nói: Bắt thang lên hỏi ông trời, tiền đem cho gái có đòi được đâu thôi. Giờ sao hỏi trời nhiều thứ thế nhỉ, có thể do thấp cổ bé họng, hay nhiều chuyện không tài nào hiểu nỗi dù trình độ khá cả.
@ Fẹt: Vậy là bác nhớ ngày xưa hả? Hể thứ gì tịt hay biết nói chung mọi thứ đều : xì trum tuốt, ngày nay thì có Doremon hô biến xong ngay. Chắc chọn những kiểu này thôi. Cám ơn bác Fẹt.

Tập Lái
28/4/06
7
0
0

Trích đoạn: tan74

Bắt thang lên hỏi ông trời
tiền đem cho gái có đòi được không?
Ông TrờI lập tức đả thông
Tao còn không được đừng mong là mày:mad::mad::mad:

Tập Lái
30/4/06
20
0
0

Trích đoạn: nhapxecu

Trích đoạn: tan74

Bắt thang lên hỏi ông trời
tiền đem cho gái có đòi được không?
Ông TrờI lập tức đả thông
Tao còn không được đừng mong là mày:mad::mad::mad:

Thiên đình còn loạn như thế chả trách hạ giới, lắm người mang tiền tỷ cho mấy em dài giò.

Tập Lái
28/4/06
7
0
0

Em đang mơ việc sắm được 1 chiếc Mẹc, kiếm 1 em dài giò nào đó vi vu cho thoả thích:D , ( Mơ là phải mơ tới đọt phải không các bác. he He He )nhưng lương 2 triệu/ tháng chắc phải chờ Bác NS Hùng thực hiện lời hứa thì hy vọng cũng kiếm 1 em 4 bánh ghẽ ghẽ cũng được:mad:

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

He he...thời buổi này mần quen dễ lém các bác ơi ! Nhưng tới lúc các bác muốn...cắt,cũng ứ cắt được đâu ! " Anh cho em cái nhà đi anh, cái xe, mấy cái cổ phiếu,cho em đứng tên này nọ...rồi anh sẽ được tự do "....He he...tự do được có vài tháng,có khi chỉ vài tuần, lại tiếp tục bị vòi vĩnh,nếu không,mọi việc sẽ xuất hiện trên web,báo đài...

Hạng B1
30/11/05
73
0
0
HÀ NỘI

TP Hồ Chí Minh: Bắt quả tang kẻ trộm xe ôtô BMW
8:01, 19/05/2006

--------------------------------------------------------------------------------

Trong lúc loay hoay lùi xe, do không quen cần số xe BMW nên khi Thanh đạp ga, xe chạy về phía trước đụng vào xe khác đang đậu tại bãi xe nên bị bảo vệ phát hiện.

20h ngày 17/5, nhân viên bảo vệ của Tổng Công ty Hàng không Việt Nam (số 45 Trường Sơn, phường 2, quận Tân Bình) bắt quả tang đối tượng trộm chiếc xe ôtô BKS 52S-1093. Hắn khai tên là Nguyễn Bảo Thanh, 30 tuổi, ngụ tại 11/1D Quang Trung, phường 12, quận Gò Vấp.

Thanh cho biết, khi đến bãi xe của Công ty (khu vực sân bay Tân Sơn Nhất), hắn phát hiện chiếc xe ôtô trên vẫn còn chìa khóa liền thực hiện ý đồ trộm xe để đi chơi. Tuy nhiên, trong lúc loay hoay lùi xe, do không quen cần số nên khi đạp ga, xe chạy về phía trước đụng vào xe khác đang đậu tại bãi xe. Rất may, bảo vệ công ty nghe được tiếng động nên chạy đến, bắt giữ tên Thanh. Được biết, đây là chiếc xe ôtô đời 98 hiệu BMW, trị giá khoảng 340 triệu đồng