Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Re:[ Đối thủ của Vios ] Nissan Sunny 2013 đã có mặt tại Việt Nam ( trực tiếp tại Đà Nẵng )

Đồng ý với bác, em cũng rất thích dòng xe Nissan, nhưng rất thất vọng với cách làm việc và các dòng sản phẩm cung cấp cho thị trường VN.Thật thiếu chuyên nghiệp.
lexuslxs nói:
mình thích dòng xe Nissan vì bền và mẫu mã không đến nổi tệ. Nhưng vô cùng thất vọng với chiến lượt giá của Nissan áp dụng.

Hạng B2
3/6/13
127
227
43
Re:[ Đối thủ của Vios ] Nissan Sunny 2013 đã có mặt tại Việt Nam ( trực tiếp tại Đà Nẵng )

Chán xe này lắm.
Hai thắng trước là thắng đĩa, 2 thắng sau là tang trống. Nếu chạy sau khi trời mưa sẽ nghe kăn kắc giúp như xe máy thời xưa. Cũng vui tai lắm.

Hạng C
25/6/12
543
8.896
93

Túm lại có nên mua xe này k các bác

Tập Lái
13/11/13
3
0
0

mình vẫn ủng hộ Vios hơn, phụ tùng thay thế hay bảo hành vẫn tốt hơn .
các cụ ý thế nào

Hạng C
13/11/13
731
3.322
93
Tphcm

Em này có vẽ vắng thế, buồn nhỉ, nhìn cũng đẹp mà ít người mua vậy, nissan chắc phải xem lại chút rồi nếu muốn làm ăn tại đây

Hạng D
16/4/07
2.336
630
113

Hỏi mấy ông sales áh, lúc đó chém cho dữ vô, giờ chạy mất xác. Lúc í còn hăng máu bảo là kỳ này quét cho sạch toyota. Phải biết mình là ai chớ..

Hạng B2
16/4/13
121
1
18
Hồ Chí Minh

vnmanhspkt nói:
Về chương trình "Lái thử Sunny vi vu Nhật Bản" mời các bác ở Hà Nội đăng ký tại đây nhé, Cám ơn các bác đã quan tâm: http://nissanhathanh.com/Dang-Ky-Lai-Thu/4/index.html
Chương trình này khi nào có ở HCM vậy bác, em hôm rồi có xem phiên bản "hoàn toàn mới" của em nó
Phải nói là đẹp và cải tiến rất nhiều, nếu giá ok thì sẽ ăn đứt vios rồi

Tập Lái
2/1/14
17
0
0

Hôm trước mới thấy chiêc này chạy ngang nhà nè, nhìn ở ngoài đẹp hơn trên hình, có lẽ là xe mới mua, nhìn mới toanh và sang chãnh lạ lùng :v

Tập Lái
27/12/13
10
0
0

Popovn nói:
Hehe Nissan mà quăn cái giá ra chắc các bác cũng bỏ chạy mất dép, như cái vụ Teana lúc trước vậy!
Gía có hơi cao vì thực tế đây là dòng xe Nhật mà mấy bác, mà đã của NHẬT thì bền phải biết, mấy bác cứ đòi vừa đẹp vừa bền vừa rẻ thì mấy gara ô tô làm ăn kiểu gì nữa, muốn rẻ thì chuyển qua dùng hàng Hồ Cẩm Đào đi ạ, dòng Nissan nổi tiếng và có đăng cấp riêng của nó, Không thì dòng này đâu có chạy hàng như thế.