Tập Lái
28/12/13
11
0
0
Re:[ Đối thủ của Vios ] Nissan Sunny 2013 đã có mặt tại Việt Nam ( trực tiếp tại Đà Nẵng )

gauloises nói:
Ở VN mà đòi so với Toy, bảo đảm còn lâu mới trở thành đối thủ Vios được.
Vios xưa rồi bạn ơi, đang phân vân em này với honda city, nhưng có vẻ thích nội thất Sunny hơn 1 tẹo, rộng phết đi được.

Tập Lái
2/1/14
7
0
0
Re:[ Đối thủ của Vios ] Nissan Sunny 2013 đã có mặt tại Việt Nam ( trực tiếp tại Đà Nẵng )

ghost524292 nói:
đẹp hơn Vios khá nhiều
chờ giá
hình như em này có sunroof, có phải em nhìn nhầm không các bác
Đồng tình với anh về khoản này, ngoại hình đến chất lượng đều hơn hẳn Vios. Đặc biệt không gian rộng kinh.
Mà hình như không có Sunroof anh ơi

Tập Lái
5/1/14
3
0
0

Kết dàn nội thất con này, rộng rãi đi chung với cả nhà cũng thỏa mái, không lẽ đổi xe ăn Tết sao :D

Tập Lái
5/1/14
8
0
0

Trời, hôm qua đi cf với bạn, thấy con này chạy ngang, đẹp hơn hình nhiều luôn á, trên hình nhìn xe ngắn quá, không bằng ở ngoài.

Tập Lái
5/1/14
7
0
0

Tiêu thụ nhiên liệu thế này được nhỉ, không hao như mấy loại khác. Cộng thêm tầm nhìn thoáng, mặt taplo có lớp mạ vòng tròn ánh kim. Vios có lẽ phải chịu thua em này.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/1/14
6
0
0

Em đã chạy thử con này rồi. Ngoại thất xấu thật nhưng bù lại máy móc chạy tốt và êm, không gian rộng và thoáng.

Tập Lái
28/12/13
8
0
0

Bác nào là sale của Sunny cho em hỏi chút đỉnh. Nội thất con AT và MT khác nhau chỗ nào vậy bác. Em nhìn 2 cái đều đẹp như nhau mà. Khác ở đâu nhỉ >.<

Tập Lái
28/12/13
9
0
0

Ưng dàn nội thất, rộng mê li. Có điều trong hình thấy xe hơi ngắn, không biết ngoài thế nào,

Tập Lái
15/1/14
1
0
0

Em thích Sunny phiên bản XV AT hơn city vì ghế bọc da, sang trọng hơn hẳn nè,sạch sẽ đễ lau chùi, không phải bọc nỉ, vì nỉ sẽ tích vi khuẩn. Ai thích nỉ thì cũng có LX MV kìa.