Tập Lái
8/5/11
25
10
3
Xin lỗi bác vì sự phản hồi chậm trễ. Hiện giờ em đang setup garage nên hơi lu bu. ĐT của em 0908688979 ạ

• Like
Reactions: noker and 22Lúa
Tập Lái
9/6/15
3
0
1
46
Team của em có tất cả tài liệu và có khả năng về zin tất cả các loại xe Ssangyong (về phần điện điều khiển cũng như phần máy). Nhận giải quyết tất cả các trường hợp trâu lành thành trâu què của các garage đểu khác để lại. Đặc biệt bên em vừa phục hồi thành công 100% công lực Musso 2.3. Với tất cả tính năng điều khiển tiên tiến như 2 cầu điện, 6 cảm biến điều khiển quanh máy, đi lại tất cả dàn điện quanh xe, canh camshaft như sema nhà sản xuất. Tốc độ đo được ở số 2 là ~80Km/h, bảo đảm quên đi nỗi lo về nhiệt độ nước với maxspeed có thể lên đến 170Km/h. Đặc biệt, làm xe có bảo hành luôn ạ
Ko nói cái xe, nói trình độ chuyên sâu: đam mê...

Tập Lái
23/10/14
4
0
1
29
Team của em có tất cả tài liệu và có khả năng về zin tất cả các loại xe Ssangyong (về phần điện điều khiển cũng như phần máy). Nhận giải quyết tất cả các trường hợp trâu lành thành trâu què của các garage đểu khác để lại. Đặc biệt bên em vừa phục hồi thành công 100% công lực Musso 2.3. Với tất cả tính năng điều khiển tiên tiến như 2 cầu điện, 6 cảm biến điều khiển quanh máy, đi lại tất cả dàn điện quanh xe, canh camshaft như sema nhà sản xuất. Tốc độ đo được ở số 2 là ~80Km/h, bảo đảm quên đi nỗi lo về nhiệt độ nước với maxspeed có thể lên đến 170Km/h. Đặc biệt, làm xe có bảo hành luôn ạ
bac cho e hỏi hỏi e có cái hộp số của con korando ạ
e có 1 hộp số sàn 5 cấp,(dẫn động cầu sau) bị kêu tè tè tè woat woat... trong hộp số ,khi đạp côn hoặc đẩy nhẹ cần số (ko đạp côn) là hết kêu ạ,mà máy nổ nóng lên mới kêu ạ,để nguội nổ ko việc gì nhưng 1 lúc sau nóng là bị ạ.
e đã bổ ra và thấy các càng cua tay số bị mòn và đã căn bạc lại r nhưng vẫn ko đc,hay căn chưa chuẩn ạ
bánh răng thì vẫn bình thường ko sao ạ
xe vẫn đi bình thường và vào số vẫn bình thường ko có hiện tượng trượt số hay nhẩy số gì chỉ bị kêu thôi ạ
mong các bác có cao kiến gì chỉ giáo giúp e với ạ e hạ nó gần 10 lần r điên đầu quá

Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Xin lỗi bác vì sự phản hồi chậm trễ. Hiện giờ em đang setup garage nên hơi lu bu. ĐT của em 0908688979 ạ
Setup gara sao rồi bác ơi.
Có con rexton 270xdi, đang muốn tìm chỗ để kiểm tra, bảo dưỡng, thay nhớt hộp số, thay lọc nhớt hộp số (cái này em kiếm mua được rồi, chỉ thay thôi).
Bác cho xin địa chỉ đi ạ.
Vài hôm bữa em lên.

Hạng B2
2/2/08
166
16
18
Bác cho lại cái số DT. Mutxoi bị tình trạng chậm vô số. Khám ở BV Tp. Mekong chưa hết. Cần chuyển tuyến trên.