Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
Kính gửi bác Kiến và các bác điều hành SFC
Đồng kính gửi các bác điều hành SFC chi hội SG,

Thưa các bác, vì điều kiện công tác từ 1/6/2010 em và gia đình phải rời thủ đô Hà nội chuyển vào sinh sống và công tác tại SG. Tình hình là em SF yêu dấu cũng đi theo chủ nhân vậy kính mong các bác cho em chuyển chi hội sinh hoạt từ SFC HN vào SFC SG (tất nhiên em cũng vẫn thường xuyên ra HN công tác vậy cơ hội để gặp gỡ và giao lưu với các bác HN vẫn còn rất nhiều). Vậy mong các bác SFC SG cho em vào danh sách thông báo các sự kiện để em tiện việc tham gia và đóng góp cho chi hội SG và hội SFC ngày càng phát triển lớn mạnh hơn.

Kính đơn,
Super FOX

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
super_fox nói:
Kính gửi bác Kiến và các bác điều hành SFC
Đồng kính gửi các bác điều hành SFC chi hội SG,

Thưa các bác, vì điều kiện công tác từ 1/6/2010 em và gia đình phải rời thủ đô Hà nội chuyển vào sinh sống và công tác tại SG. Tình hình là em SF yêu dấu cũng đi theo chủ nhân vậy kính mong các bác cho em chuyển chi hội sinh hoạt từ SFC HN vào SFC SG (tất nhiên em cũng vẫn thường xuyên ra HN công tác vậy cơ hội để gặp gỡ và giao lưu với các bác HN vẫn còn rất nhiều). Vậy mong các bác SFC SG cho em vào danh sách thông báo các sự kiện để em tiện việc tham gia và đóng góp cho chi hội SG và hội SFC ngày càng phát triển lớn mạnh hơn.

Kính đơn,
Super FOX

Hehe Welcom bác vào sinh hoạt cùng anh em SG

23/10/06
14.638
5.121
113
Chào mừng bác Cáo vào Xì Goòng cùng thưởng thức khói bụi! 

@Đô ka: vô được đây rồi à?! ;)

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Ơ... 2 cái ông này dễ tính quá nhỉ (Manhodessa và aikido
)... chưa có lễ ra mắt muh hehe...

@super_fox: mún có lễ ra mắt thì chơi luôn bác, muh ra mắt cafe cho lành :D, dù gì cũng đừng nghe 2 cha kia dụ dỗ nhé bác

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Đang tưởng bác xin chuyển sang hội Bim, hội Merc thì anh em mới ngại. Chứ chỉ chuyển địa bàn hoạt động thì bác cứ vô sơ tư! :)
Cả Everest2.5 cũng đang ở trong này, đề nghị các bác ra mắt anh em SG một thể!

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Bác Cáo cứ làm cái lễ chia tay anh em ngoài Bắc rồi đến lễ ra mắt các bác SG thật hoành tráng vào rồi đơn từ đến lúc đấy ký duyệt nó mới dễ.

Hạng C
10/10/08
763
784
93
SG
son2 nói:
Bác Cáo cứ làm cái lễ chia tay anh em ngoài Bắc rồi đến lễ ra mắt các bác SG thật hoành tráng vào rồi đơn từ đến lúc đấy ký duyệt nó mới dễ.

Bác son2 đúng là nói chuẩn không cần chỉnh.