Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
46
@kingo: muốn nói với Kingo mấy điều:
1. Với mối quan hệ của bác Kingo trong os là tốt nhất trong MFC nên khó có ai thay thế được trong lúc này.
2. Tuy bác Kingo có nhiều việc, nhưng cũng đừng rút lui chứ. Bác cứ ngồi đó lên chương trình, bọn em ở dưới support cho ạ. Bác chỉ cần nói " baothan làm cái này, làm cái kia" là xong kkk.
3. Thay mặt toàn bộ các bác Seria A, báo với Kingo rằng: MỌI NGƯỜI KHÔNG ĐỒNG Ý.
4. Trong 1 group đông như MFC, thì có 8 người 10 ý là chuyện bình thường. Kingo đừng vì 1 hay 1 số cá nhân nào đó làm bác nản lòng. Baothan luôn ủng hộ kingo ( mịa, giống nói với người yêu quá kkk)
5. Túm váy lại, KHÔNG ĐƯỢC VỀ VƯỜN.
6. Không nghe -----> TRẢM.

Thân gởi.

Tập Lái
15/3/15
24
28
13
@kingo: muốn nói với Kingo mấy điều:
1. Với mối quan hệ của bác Kingo trong os là tốt nhất trong MFC nên khó có ai thay thế được trong lúc này.
2. Tuy bác Kingo có nhiều việc, nhưng cũng đừng rút lui chứ. Bác cứ ngồi đó lên chương trình, bọn em ở dưới support cho ạ. Bác chỉ cần nói " baothan làm cái này, làm cái kia" là xong kkk.
3. Thay mặt toàn bộ các bác Seria A, báo với Kingo rằng: MỌI NGƯỜI KHÔNG ĐỒNG Ý.
4. Trong 1 group đông như MFC, thì có 8 người 10 ý là chuyện bình thường. Kingo đừng vì 1 hay 1 số cá nhân nào đó làm bác nản lòng. Baothan luôn ủng hộ kingo ( mịa, giống nói với người yêu quá kkk)
5. Túm váy lại, KHÔNG ĐƯỢC VỀ VƯỜN.
6. Không nghe -----> TRẢM.

Thân gởi.
Vote 8k like ,kakaka

• Like
Reactions: nquynh and baothan
Hạng D
1/6/08
1.270
5.712
113
15
Hội trưởng mong manh thế??? Đàn ông cãi nhau xong ăn nhạo là hết buồn, làm gì phải giận dỗi như vậy.
Em thặt!

Hạng D
Trong 1 XH sóng gió loạn lạc như hiện nay, việc các lãnh đạo mua bằng chạy chức là hết sức bình thường, em vưỡn tự tin ứng cử cho dù thành phần cực đoan gato ném đá em cũng nhiều, làm chánh chụy là phải lỳ, dày, vô cảm mới dc. Ai cảm thấy mình yếu hơn serie A thì miễn ý kiến nhe kakakaka

Hạng D
29/5/08
1.490
87
48
MFC
Trong 1 XH sóng gió loạn lạc như hiện nay, việc các lãnh đạo mua bằng chạy chức là hết sức bình thường, em vưỡn tự tin ứng cử cho dù thành phần cực đoan gato ném đá em cũng nhiều, làm chánh chụy là phải lỳ, dày, vô cảm mới dc. Ai cảm thấy mình yếu hơn serie A thì miễn ý kiến nhe kakakaka

Ờ anh thấy cũng có lí đó Tèo, gia nhập OS từ 2005 tới giờ mà hok có cái chức quền gì hết coi xeo được .. .. . cơ hội như thía này biết bao giờ mới có 1 lần ha . . . .anh cũng có bít chút ít về con đường chạy chọt, có gì chiều dẫn anh nhậu với rồi anh chửi cho :3dcuoi:

• Like
Reactions: tuantt and quangtin
Hạng C
3/12/11
666
777
93
Mặc dù chưa có cơ hội thông..ý lộn quan hệ..ý lộn nữa gặp mặt a kingo ngoài đời nhưng em lúc nào cũng thần tượng vẻ đẹp trai của ấy qua từng shot hình, rất men :)

Nên em cũng kịch liệt phản đối ạ. Ý em là em sẽ bầu cho a @quangtin HT và a @thinhduc hội phó ạ.

Xin hết :)))