Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
trưng cầu SAU KHI ngố đã chiếm crimea thì có giá trị kkk nữa. mấy thằng nga vàng có cái luận điểm nhảm sh1t này lải nhải hoài ko thấy ngượng
Thế mới nói, chú đã đến đây đâu mà bàn như thánh ấy.

Hạng D
9/1/06
2.612
12.452
113
HCM
Đèo mẹ, đã bảo ngu thì chết. Chứ cười gì. Nhiều chú cứ bảo chiến đi, bắn đi khi Cẩu kéo giàn khoan vào. Đúng là dân Việt ko ngu như số dfos. Chứ bắn 1 viên đạn, thì không những Trường Sa mất, mà nhà chú giờ cũng banh, mồ xanh cỏ khi Cẩu nó bắn tên lửa hành trình vào SG, HN, Đà Nẵng, Hải Phòng.... rồi.
giờ chú còn ngồi còm đây là may phước vì dân Việt ko ngu như chú nghĩ.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.579
175
Đế quốc Mỹ qua 1 Tỉnh nam bộ nào đó của Vn cho người dân bỏ phiếu theo Mỹ hay theo VN . Giả sử như dân bầu theo Mỹ chiếm đa số thì Mỹ tuyên bố tỉnh đó là của tao có được không các bác
đù, bác có dám đi bỏ phiếu ko??? Mấy cái Guam vùng lãnh thổ thuộc Mỹ đầy ra đó còn chưa nhập vô m à

Hạng C
21/1/12
591
5.200
93
Đèo mẹ, đã bảo ngu thì chết. Chứ cười gì. Nhiều chú cứ bảo chiến đi, bắn đi khi Cẩu kéo giàn khoan vào. Đúng là dân Việt ko ngu như số dfos. Chứ bắn 1 viên đạn, thì không những Trường Sa mất, mà nhà chú giờ cũng banh, mồ xanh cỏ khi Cẩu nó bắn tên lửa hành trình vào SG, HN, Đà Nẵng, Hải Phòng.... rồi.
giờ chú còn ngồi còm đây là may phước vì dân Việt ko ngu như chú nghĩ.

liên quan gì đến giàn khoan? chú bị gì vậy?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/1/06
2.612
12.452
113
HCM
Chú toàn tự cho mình khôn, còn lại nhiều thằng ngu trong thớt nầy. Thế thì tự ngồi mà nói nhóe. Nói chuyện éo có nhìn ra được vấn đề gì, toàn lèm bèm những câu cũ rích. Thớt nào cũng có nhiêu ý tưởng đấy.
Có gì mới nói nghe , còn ko thì hóng nhóe. Mất t/g dở hơi quá

Hạng C
21/1/12
591
5.200
93
Chú toàn tự cho mình khôn, còn lại nhiều thằng ngu trong thớt nầy. Thế thì tự ngồi mà nói nhóe. Nói chuyện éo có nhìn ra được vấn đề gì, toàn lèm bèm những câu cũ rích. Thớt nào cũng có nhiêu ý tưởng đấy.
Có gì mới nói nghe , còn ko thì hóng nhóe. Mất t/g dở hơi quá

ko, chỉ có 1 số thằng ngu lâu, nói mãi mà ko vỡ ra được thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.