Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/8/10
1
0
1
Có bác nào biết thông tin về dự án này thì share cho em tham khảo với nhé. Cám ơn các bác

Hạng B2
16/11/06
233
2
18
44
Em chỉ biết là 2 tháp chung cư ngay trước mặt Imperia.

Hạng B1
12/5/11
79
0
0
48
Địa ốc 11 có dự án căn hộ ở đó sắp triển khai thì phải.

Tập Lái
27/8/10
1
0
1
Em thích khu này, đang hóng hớt cái Petro landmark mà sắp giao nhà rồi,ko đủ xiền thanh toán 1 lần nên tìm hiểu xem có dự án nào khu này mà chuẩn bị mở bán ko? Các bác có thông tin gì thì cho em tham khảo với nhé, đang tìm 1 căn ở khu City horse này

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Petro mà bác mua không nổi thì chắc bác k rớ khu này đc đâu. Giá nó là rẻ nhất khu này vào thời điểm hiện tại rồi. Tổng giá một căn khoảng hơn 2 tỷ. Do thời điểm hiện tại gần giao nhà nên tiến độ thu tiền khá gắt gao nhưng nếu có nhu cầu muốn mua thì bác có thể xin trả góp trong 2 năm, lãi xuất chủ đầu tư tính bằng với lãi xuất nó vay của NH tại thời điểm.
Nếu thật sự có nhu cầu bác nên suy nghĩ lại về Petro

Hạng B2
6/4/11
134
0
0
moon_return nói:
Bác ơi tiến độ xây dựng Petro tới đâu rồi bác có biết ko ạ? Em ở gần đó thấy hình như cả 3 block đã cất nóc hết rồi, ko rõ họ đã bắt đầu làm phần hoàn thiện chưa?

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
easydream nói:
moon_return nói:
Bác ơi tiến độ xây dựng Petro tới đâu rồi bác có biết ko ạ? Em ở gần đó thấy hình như cả 3 block đã cất nóc hết rồi, ko rõ họ đã bắt đầu làm phần hoàn thiện chưa?
Nó vẫn đang trong quá trình hoàn thiện phần tiện ích nội khu như hồ bơi, hầm gửi xe, hồ cảnh quan... Theo khách quan của em thì có vẻ đến cuối năm 2011 này chắc cũng k kịp bàn giao đâu (còn có 3 tháng là hết năm rồi) chắc phải lấn qua tết âm lịch mới bàn giao nổi. Mà hên hên chủ đầu tư chịu làm gắt gao thì có thể kịp theo tiến độ đó

Status
Không mở trả lời sau này.