Hạng D
23/12/10
2.789
26.220
113
Em có một dự án mới về đèn LED, quy mô sẽ làm lớn nên sẽ cần nhà đầu tư vốn mạnh hợp tác, nếu có thể cùng em quản lý thì càng tốt
Vốn cần đầu tư tối thiểu là 1,000,000,000 ( một tỉ đồng ). Do vấn đề bí mật kinh doanh nên em chưa thể public chi tiết lên đây
Anh em nào có chí hướng làm lớn, có vốn mạnh thì alo em cafe để bàn bạc chi tiết hơn nhé
Số đt em dưới chữ ký

• Like
Reactions: steve_co
Tập Lái
26/1/13
14
24
13
Em có một dự án mới về đèn LED, quy mô sẽ làm lớn nên sẽ cần nhà đầu tư vốn mạnh hợp tác, nếu có thể cùng em quản lý thì càng tốt
Vốn cần đầu tư tối thiểu là 1,000,000,000 ( một tỉ đồng ). Do vấn đề bí mật kinh doanh nên em chưa thể public chi tiết lên đây
Anh em nào có chí hướng làm lớn, có vốn mạnh thì alo em cafe để bàn bạc chi tiết hơn nhé
Số đt em dưới chữ ký

Bác chủ cho em xin ít thông tin được ko a? Em cũng có cty LED bên Sing mún em làm đại lý cho họ ở VN nhưng thấy giá thành LED vẫn cao quá chưa dám thử.
Email em [email protected]

Hạng D
23/12/10
2.789
26.220
113
Bác chủ cho em xin ít thông tin được ko a? Em cũng có cty LED bên Sing mún em làm đại lý cho họ ở VN nhưng thấy giá thành LED vẫn cao quá chưa dám thử.
Email em [email protected]
Dự án này không phải theo hình thức làm đại lý, em chỉ có thể nói khi gặp trực tiếp chứ không thể gửi mail được. Bác thông cảm nhé

Hạng D
23/12/10
2.789
26.220
113
có bá hộ tham gia là ngon rồi
Muốn làm cái nhà máy vốn cả trăm tỏi, nó thuộc về kế hoạch lâu dài chứ khg phải bây giờ anh ui. Dự án lần này cũng khg nằm ngoài kế hoạch phục vụ chi việc lau dài nhưng hoàn toàn có thể tách ra thành một dự án riêng với hệ thống sổ sách riêng