Hạng D
30/9/19
1.520
5.199
113
Santa Ana
em chưa chạy đo thực tế nhưng cảm giác đi từ star về trung tâm (lấy chợ bến thành làm mốc) thì xa hơn đi từ q9 dìa, ko bít ai thử chưa ?
Q9 tùy khúc nào chứ anh, như Phú Hữu, PLA PLB, ... thì tất nhiên gần hơn, nhưng giá cũng gấp 3-4 lần Star Village.

Còn same same giá Star Village ở quận 9 may ra còn Trường Thạnh, Long Phước thì xa hơn rõ.

Hạng D
26/8/05
3.939
23.267
133
Q9 tùy khúc nào chứ anh, như Phú Hữu, PLA PLB, ... thì tất nhiên gần hơn, nhưng giá cũng gấp 3-4 lần Star Village.

Còn same same giá Star Village ở quận 9 may ra còn Trường Thạnh, Long Phước thì xa hơn rõ.
Long Trường, Trường Thạnh, Long Phước giá cũng cao hơn Star Village rồi anh. Nền to 3X, hơi nhỏ 4X, nhỏ nhỏ 5X.
Nói chung Star Village giá rất ổn cho nhu cầu ở thực.

Hạng D
30/9/19
1.520
5.199
113
Santa Ana
Long Trường, Trường Thạnh, Long Phước giá cũng cao hơn Star Village rồi anh. Nền to 3X, hơi nhỏ 4X, nhỏ nhỏ 5X.
Nói chung Star Village giá rất ổn cho nhu cầu ở thực.
Em biết mà anh, ý em là hiện bên Q9 rẻ nhất chỉ còn mấy chỗ đó là giá còn so được với SV thôi, chứ mấy vị trí ngon nó lên tới nóc rồi :D

• Like
Reactions: alibabaxxx2000
Tập Lái
21/12/18
36
17
11
36
Các bác cho mình hỏi đi từ Nguyễn Văn Linh về Nguyễn Hữu Thọ rồi rẽ vào đường Ngô Quang Thắm về Star Village mùa triều cường có bị ngập không ạ, mình đang có dự định về đó ở, nhờ các bác đang ở đó tư vấn giúp. Sẵn không biết trẻ em về đó học có gần không ạ. Thanks.

Hạng B1
12/10/14
96
90
18
Các bác cho mình hỏi đi từ Nguyễn Văn Linh về Nguyễn Hữu Thọ rồi rẽ vào đường Ngô Quang Thắm về Star Village mùa triều cường có bị ngập không ạ, mình đang có dự định về đó ở, nhờ các bác đang ở đó tư vấn giúp. Sẵn không biết trẻ em về đó học có gần không ạ. Thanks.
làm chiếc SUV khỏi lo ngập bác

• Like
Reactions: Ngoc Huy 87
Hạng D
14/8/17
1.077
1.518
113
42
Bác cứ đợi triều cường, tự đi, tự trải nghiệm, nhớ đi vào lúc 4-5 giờ chiều.

• Like
Hạng D
10/7/10
1.250
1.649
113
Không ngập mấy, nếu có cao nhất chỉ là tới mắt cá chân. Còn trường thì nhìn trên Google maps đi.

• Like