Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
Zebra nói:
Bác nào biết cái SSG Tower Van Thanh của nó cụ thể là ở đâu ko vậy?
nó là cái chợ Văn Thánh ạ

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
vwbeetle nói:
em thấy ở đây không ổn vì quá gần tuyến metro mà lại là đường tàu nổi nên sẽ rất ồn.hồi xưa em ở bên Sing xa đường tàu hơn chỗ này mà ồn không chịu nổi.giá nhà gần mêtro chìm thì sẽ cao , nhưng gần metro nổi thì thấp lắm bác ạ
ga nó đâu có nằm ở đây bác, nó nằm ở chỗ Tân cảng mà bác, cái cạnh nó nằm ở công viên Văn Thánh chứ

Hạng D
14/5/08
2.538
21.795
113
vwbeetle nói:
em thấy ở đây không ổn vì quá gần tuyến metro mà lại là đường tàu nổi nên sẽ rất ồn.hồi xưa em ở bên Sing xa đường tàu hơn chỗ này mà ồn không chịu nổi.giá nhà gần mêtro chìm thì sẽ cao , nhưng gần metro nổi thì thấp lắm bác ạ

Bác này được ra ý rất mới và lạ. Tuy nhiên em nghĩ metro không ăn thua, xe lửa mà dân VN mình còn sống ngay cạnh đường ray được nữa là

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
vwbeetle nói:

Làm sao mà bằng cái Xi river vêu của bác được

Hạng B1
12/8/10
59
0
0
Căn hộ dạo này bán khó thật các bác ạ. Khách gởi em thì nhiều mà khách mua thì ít. Chỉ bán đựơc căn hộ dưới 2 tỷ.

Tập Lái
16/4/07
38
4
8
45
Khó gì đâu bác, bác cứ phang ra thị trường giá rẻ hơn vài trăm obama thì có người lãnh liền mà. Bữa trước thấy có người rao SGPearl mà giá có 1950, không biết thật hư hả bác?

nhadatnet.vn nói:
Căn hộ dạo này bán khó thật các bác ạ. Khách gởi em thì nhiều mà khách mua thì ít. Chỉ bán đựơc căn hộ dưới 2 tỷ.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
vwbeetle nói:
cái XI thì chắc chắn ngon rồi chỉ có là mai mốt muốn đi xe điện thì phải tốn thêm cuốc taxi ra bến mêtro thôi
, mà quên khi về thêm một cuốc nữa chứ.một ngày đi về 2 lần là 4 cuốc, tháng 4x30= 120 cuốc, nhà 2 vợ chồng là 2x120=240 cuốc, 240 x 25000 /cuốc =6 milion một tháng, hehe. ở thao điền pearl lợi hơn nhiều nhỉquote=inside man]

Khỏi lo bác ơi, em sẽ đầu tư dàn xe bus chạy vòng vòng khu Thảo Điền chở bà con ra Metro, đảm bảo ngon hehehe

Khu này ngày nào em cũng đi quá, thấy tiến độ cũng kg cao lắm mà 2013 giao nhà thì hơi bị kinh.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
vwbeetle nói:
các bác hàn xẻng nói là tiến độ có thể 6 ngày một sàn ...... nếu cần. em đoán là nếu cần..... tiền.bây giờ các bác làm cầm chừng thôi.em thấy hiện nay là 2 tuần lên một sàn
Mùa này 6 ngày 1 sàn thì hơi bất khả thi, may ra 10-12 ngày 1 sàn thì em nghĩ còn có thể.

Tập Lái
27/8/10
8
0
0
Dự án này mình nghĩ cũng khá tốt và hợp lý với giá tầm 1.600-1.800 . Hôm đầu lên đăng ký thấy bà con mua sạch , chênh lệch 4-5k/căn . Và sắp tới đợt 2 nghe nói tăng giá từ 5-7% , mình cũng đang ngắm dự án này nè. Các pác có căn nào trong dự án này thì hú em với nhé , tầng thấp thôi không cần tầng cao (vừa gió mạnh lại không nhìn rõ hồ bơi thì chán lắm ;))

Status
Không mở trả lời sau này.