Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
vnreal nói:
Chào tất cả các bác, thảo điền pearl thất sự rất oke, về giá thì thực tế đợt 1 là 1460$ đến 1600$/m sau đó bán tăng 10% hiện block 1 đã hết, 1 số nhà đầu tư giờ bán lại giá chênh lệch khoảng 30tr đến 60tr tùy vào vị trí căn, bác nào muốn coi tồng thể dự án, thiết kế, mặt bằng từng căn, thì cho em email em send cho các bác, Ai có nhu cầu mua ở gọi em 0989776868
Còn về tiếng ồn thì các bác khỏi lo, thứ nhất là tàu điện ngầm, thứ 2 động cơ điện chứ ko phải động cơ máy nổ, nên ko có tiếng ồn, sau này đi làm rất tiện, thứ 2 là cái view ở đây thì quá tuyệt vời, Và thông báo cho các bác biết thêm là dự án SSG tower đã bán rùi. Sắp tới có cái saigon airport tower khởi công, các bác nên mua vì nó ở ngay cổng sân bay, mua cho bọn phi công thuê cũng có chiền, mua xong bán cho mấy bác hà nội cũng ngon.
Ai Quan tâm gọi em nhé.
http://canhothaodienpearl.com/

Em đang đợi cái Saigon airport khởi công đây. Không biết giá rổ làm sao.
Nhà phố chỉ là nơi mình kinh doanh, giao dịch. Em vẫn muốn mua 1 chung cư 3 phòng ngủ khu NKKN, Hoặc LTK - Q10 để ở, lúc này chưa có dự án nào mới ra để lựa. Hôm trước có Green Plaza, nhưng giá tới 73 triệu 1m2, em k đủ S để mua căn 3 pn, nếu từ 55 triệu/1m2 khu gần sân bay thì hợp với khả năng của em.

Status
Không mở trả lời sau này.