Hạng B1
22/6/12
76
63
18
Em đi NVL thì không đến nổi kẹt, vướng chổ PHạm Hùng là nhiều, tầm 5p cũng qua được (do có chốt công an trực thường xuyên). Thay vì đi Võ Văn Kiệt -> Cầu Bình Điền mình đi lên cầu NV Cừ ra Trung Sơn rồi NVL.

Nói xa thì có xa, nhưng kẹt thì né được.
Đường QL1 - VVK gần thì kẹt xe, còn đường Phạm Hùng thì quá xa là xa

Hạng C
24/2/11
795
18.925
93
Westgate này giá 2022 bà dì mua 2,2ty giờ kẹt bán 1,8 tỷ ko ai hỏi luôn, Block A
Hình như có gói vay tới 70%, và giờ tới hạn trả gốc lãi rồi.
Đang rao bán 2 p.n 1.8 tỏi ko trôi là có thật. Đứa em cũng mua, vay tpb 1.5 tỷ, giờ rao bán vớt vát lại đc đồng gốc nào tốt đồng đó

Hạng B1
15/7/21
81
54
18
32
Hình như có gói vay tới 70%, và giờ tới hạn trả gốc lãi rồi.
Đang rao bán 2 p.n 1.8 tỏi ko trôi là có thật. Đứa em cũng mua, vay tpb 1.5 tỷ, giờ rao bán vớt vát lại đc đồng gốc nào tốt đồng đó
Nhiều lắm bạn vợ mình ở bình chánh biết mà. Dân đầu cơ thì nhiều thôi còn ở ko có bao nhiêu hết. Bây giờ hàng Cđt mà nó bán còn có 1,9 tỷ thì dân đầu cơ bán 1,8 tỷ sao mà trôi nổi. Hiện tại mấy sale dự án này đang chuyển qua cho thuê 4-5tr 1 căn ưu tiên mấy căn ngoại khu vì đêm bật đèn lên để cho ai có ý định mua thì thấy cũng đông người ở, chứ thật ra toàn thuê và đầu cơ ko thôi

Hạng C
24/2/11
795
18.925
93
Nhiều lắm bạn vợ mình ở bình chánh biết mà. Dân đầu cơ thì nhiều thôi còn ở ko có bao nhiêu hết. Bây giờ hàng Cđt mà nó bán còn có 1,9 tỷ thì dân đầu cơ bán 1,8 tỷ sao mà trôi nổi. Hiện tại mấy sale dự án này đang chuyển qua cho thuê 4-5tr 1 căn ưu tiên mấy căn ngoại khu vì đêm bật đèn lên để cho ai có ý định mua thì thấy cũng đông người ở, chứ thật ra toàn thuê và đầu cơ ko thôi
Giá đầu vào quá cao nên thấm đòn. 1 dạng như Origami VGP.
Bds ko thoát được 2 chữ vị trí.

• Like
Reactions: thanhphongreal