Hạng D
22/2/11
1.121
1
0
45
Mấy bác này bị ẹt ở đoạn HÀ GIANG- CAO BẰNG rồi hay sao mà ko thấy post gì nhỉ?

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
kbear nói:
Làm gì có kẹt gì Bác...đường chạy phà phà ..bg đang ở Lạng Sơn rùi :) . MáMì bận đi chợ đêm sắm đồ Tung Cửa :mad::mad::mad:

Hạng D
22/2/11
1.121
1
0
45
chauli nói:
kbear nói:
Làm gì có kẹt gì Bác...đường chạy phà phà ..bg đang ở Lạng Sơn rùi :) . MáMì bận đi chợ đêm sắm đồ Tung Cửa :mad::mad::mad:
Bác cho em hỏi đoạn từ Hà Giang - Cao Bằng ( khoảng 30km gần Cao Bằng) có khó đi không bác? Sắp tới em đi tuyến đó nhưng thấy bạn em nói đoạn đó đang làm được và có nhiều xe chở quặng chạy nên đường xấu lắm.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Ừa lâu thiệt đó MiMo ơi sốt ruột muốn xem hình đông bắc quá .... Doạn này chắc nhàn hơn Tây Bắc nhiều hén .

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
Hon 20 nam cam lai, hom nay lan dau tien bi xxx quat cho 1 phat ... 74/50, the là mat trinh, y nham...là mat zin Cai bang, dau!
@All, may hom nay ban vi phai kiem them, men kg post duoc hinh cho ca nha xem. Gio dang tren duong di Hue, se co gang tôi nay quang len tiêp ah.

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44
sáng nay lúc 8h thấy các bác qua Vinh mà ko gặp mời các bác cà phê được, do em ko có số ai mà cũng đang bận đưa vợ đi làm. ngang qua đoạn Big C thấy con Pajero biển 51A, chạy ngang hông mới thấy OSFC xuyên Việt, giật nảy mình mới nhìn được cả đoàn. hic:(
em có số alo bên SOS, khi nào các bác qua Vinh nữa, Mimo ới em, em mời các bác cà phê hén.:)