Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
N nha, P thằng nào ủi đít bể hộp số đấy
Hiếm gặp nhưng nát đít thì đền luôn bộ số chứ zin ziếc j nữa nhưng P an toàn cao hơn.
Về an toàn thì quá tốt rồi.
Nhưng còn về hại xe thì sao bác.
Giữa N, P, và D đạp thắng.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Mình nghĩ tốt nhất P, đở ủn vào xe trước.
N thì đầu đuôi đều banh.
D thì ok nếu còn dưới 10giây
P chuẩn.
Mà sợ giờ một số xe P là cái nút bấm chứ không phải cái cần gạt đẩy lên điểm P như phần lớn các xe khác.
Bấm suốt khéo sau này banh cái nút thì vãi đái

• Like
Reactions: PMH82
Hạng C
28/8/16
559
358
63
Bạn dân sale là đúng ! Về P dừng đèn thì thằng sau nó xui nó húc 1 phát vào đít là vứt cái xe. Thằng bạn được địp ...bán xe mới !
Lăn tăn gì mà lo lắng quá về P hay N hay D. Đèn còn ít thì để D đó và chạy luôn. Nếu lâu thì về N + đạp thắng cho chắc. Ít nghĩ cho nó nhẹ óc bác nhen.

Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Nghĩ đơn giản đi bác. Nó phục vụ mình.
Đúng! Em nghĩ P rồi thao tác từ từ cho chuẩn vì nhiều người không lanh thao tác chưa nhanh còn lúng túng, áp lực khi e sau hối thúc.. còn tai nạn thì ko ai muốn, con người trên hết lo chi cái hộp số, mà nó cũng ko dễ hỏng đâu.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Đúng! Em nghĩ P rồi thao tác từ từ cho chuẩn vì nhiều người không lanh thao tác chưa nhanh còn lúng túng, áp lực khi e sau hối thúc.. còn tai nạn thì ko ai muốn, con người trên hết lo chi cái hộp số, mà nó cũng ko dễ hỏng đâu.
Nghĩ đơn giản đi bác. Nó phục vụ mình.
Đúng mấy bác. Em lại bị cái bịnh VN.
Lấy thân mình giữ của!!
Thôi cứ P, khỏi nghĩ

Hạng C
21/12/19
526
1.459
93
40
Giờ thì em đã hiểu tại sao đèn đỏ còn vài giây mà mấy anh phía bấm còi rồi.
Để các bác tài để P kịp thời chuyển sang D và nhả thắng tay là kịp đèn xanh. :)