Hạng D
4/9/06
2.285
23.214
113
nhà em ở trong khu Bàu Bàng,....Hichic.. trước đây khi chưa có cầu vượt HHT thì nếu đi từ lăng cha cả có thể rẽ trái ở Bình giã, Pico.. nhưng từ lúc có cầu vượt HHT thì bác Chánh bít luôn chỗ rẽ trái ở Bình Giã, chỗ Pico cũng chắn luôn, giờ thì chỉ có mỗi chỗ dưới gầm cầu HHT là rẽ trái vào Bình Giã được..hichic..:mad:.. đường HHT thì không lớn, lại có con lươn cứng, lúc rẽ trái thì cũng đồng pha với đi thẳng của chiều bên kia.. xe đông như quân nguyên...

Em nghĩ nên chăng Bác Chánh xem xét lại cho hợp lí chút, chỗ Bình Giã thì không cho rẽ trái thì đúng rồi vì là chân cầu vượt nhưng còn chỗ Pico thì nên mở chắn cho rẽ trái và đường út tịch thì nên đổi qua 2 chiều để xe có thêm chỗ rẻ trái nhiều hơn, tránh dồn cục ở gầm cầu HHT..

vài lời với Bác Chánh SG..ơi ơi ơi.. xe rẽ trái khổ quá...đi..:mad:

Hạng F
29/11/11
6.436
8.309
113
Chỗ này e muôn rẽ trái khi qua xầu e phải chày tới Trường Chinh , rồi tới ngã 3 Phạm Văn bạch mới quẹo quay lên được
Bên kia toàn cẤm xe hơi nên e nghĩ cấm quay đầu luôn

Hạng D
13/1/13
1.212
10
38
oto_bangb2 nói:
nhà em ở trong khu Bàu Bàng,....Hichic.. trước đây khi chưa có cầu vượt HHT thì nếu đi từ lăng cha cả có thể rẽ trái ở Bình giã, Pico.. nhưng từ lúc có cầu vượt HHT thì bác Chánh bít luôn chỗ rẽ trái ở Bình Giã, chỗ Pico cũng chắn luôn, giờ thì chỉ có mỗi chỗ dưới gầm cầu HHT là rẽ trái vào Bình Giã được..hichic..:mad:.. đường HHT thì không lớn, lại có con lươn cứng, lúc rẽ trái thì cũng đồng pha với đi thẳng của chiều bên kia.. xe đông như quân nguyên...

Em nghĩ nên chăng Bác Chánh xem xét lại cho hợp lí chút, chỗ Bình Giã thì không cho rẽ trái thì đúng rồi vì là chân cầu vượt nhưng còn chỗ Pico thì nên mở chắn cho rẽ trái và đường út tịch thì nên đổi qua 2 chiều để xe có thêm chỗ rẻ trái nhiều hơn, tránh dồn cục ở gầm cầu HHT..

Không thể mở cho rẽ trái vào Pico bác ơi, chỉ vì một số ít cư dân tại khu vực đó mà làm ảnh hưởng đến đại đại đa số người dân từ nhiều địa phương lưu thông qua khu vực này.

Hạng B2
24/2/12
297
495
63
Bác chủ vẫn còn đỡ hơn mấy nhà ở khúc 3/2 NTP dưới đoạn cầu vượt, không biết làm sao luôn kìa. Nhiều người bức xúc lắm rồi.

Hạng B1
1/9/13
72
68
18
Đóng chỗ Pico là quá hợp lý, chỗ này chỉ cần 1 chiếc 2B hay taxi không biết kiên nhẫn cắt ngang qua là kẹt xe ngay. Chịu khó đi lên chút quay đầu ở HHT rất ổn, đã có cầu vượt nên lượng xe đi dưới gầm không quá nhiều.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
chịu khó tí bÁC ơi,em thấy từ khi lưu thông cầu vượt đoạn gầm cầu đâu đông xe nữa đâu

Hạng C
11/9/10
554
265
63
Bác chủ ơi chịu khó một chút nhé, mình đưa con đi học mỗi ngày ở đây, trước được rẽ trái ở Pico giờ không được, phải rẽ trái chỗ cầu vượt HHT nhưng mình hợp lý hơn.

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
bác chủ chịu khó đi thêm chút nữa để rẽ, không xa lắm còn hơn bị kẹt còn lâu hơn :)

Hạng D
4/9/06
2.285
23.214
113
tipster_vip nói:
oto_bangb2 nói:

Không thể mở cho rẽ trái vào Pico bác ơi, chỉ vì một số ít cư dân tại khu vực đó mà làm ảnh hưởng đến đại đại đa số người dân từ nhiều địa phương lưu thông qua khu vực này.

Cái dòng bôi đậm....:mad:

" Không cần biết anh là ai, không cần biết anh từ đâu, không cần biết anh ngày sau....."
"mọi người vì một người chứ Bác...:D"