Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
babydriver nói:
Em vừa đi mùng 2, cung này : TP.HCM -> cao tốc -> cầu Mỹ Thuận -> Sa Đéc -> phà Vàm Cống -> Long Xuyên -> Châu Đốc. 
Đường cũng dễ đi, cần gì phone em.
Đúng theo lộ trình rồi đó bác ơi,đường đi dễ lắm.Em mới đi về nè nhưng em đi từ Rạch giá -> cầu 8 ngàn -> nhà bàn - > nhà bàn -> Châu Đốc

Hạng B2
16/7/09
407
6
18
54
Joh Bach nói:
babydriver nói:
euro car nói:
thường thì sau khi đi Chùa Bà, mọi người đi luôn Hà Tiên vì Châu Đốc hơi buồn.
Sau khi viếng Chùa Bà, em đi chợ Tịnh Biên rồi phi luôn Hà Tiên.
Chưa đi đã sợ xe hư dọc đường :D. Fiat đâu bèo dzậy Bac, dĩ nhiên không nói trước được gì (Mec, Bim, Toy...cũng nằm mà). Đường xá miền Tây nhà của, chợ búa đầy nên nếu có gì cũng không sợ đói, không sợ ma. Đường Hồ Chí Minh nên sợ :D
Cái này em phòng xa thôi bác, chỉ sợ (xui) hôn hít phải em nào khác thì mẹt ...  :)
Bác này chắc ăn ghê, bác thủ một mớ số điện thoại cứu hộ, các mem fiat ở các tỉnh, đồ nghề để sẵn đủ chơi rồi lên đường thôi bác ơi, lo giề

Hạng B2
4/11/10
281
22
28
13
Cám ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình, em FIAT nhà em đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc... đi và về hơn 400 km an toàn trong khi các em Everest, toy khác phải nằm đường vì bể bánh, máy nóng...

Em cứ tưởng FIAT nhà mình máy nóng lắm nhưng khi đi đường dài mới thấy cũng không nóng lắm các bác ạ.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Khi đi nhớ mang theo Tiền:D..... Đoạn từ Long Xuyên lên Châu Đốc bắn tốc độ rát lắm nhé.... Xe đậu bên trái đường nhưng xxx đứng bên phải bắn đấy. Bác đi cẩn thận....

Hạng F
26/2/07
5.093
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Joh Bach nói:
Cám ơn các bác đã tư vấn nhiệt tình, em FIAT nhà em đã hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc... đi và về hơn 400 km an toàn trong khi các em Everest, toy khác phải nằm đường vì bể bánh, máy nóng...

Em cứ tưởng FIAT nhà mình máy nóng lắm nhưng khi đi đường dài mới thấy cũng không nóng lắm các bác ạ.
Chúc mừng bác hoàn thành lộ trình . Việc máy nóng hay nằm đường là tùy xe, chứ ko phụ thuộc xuất xứ của nó từ hãng nào đúng ko bác 

Hạng B1
4/1/06
66
6
8
bongdadongthap.com
Joh Bach nói:
Oops... cám ơn bác nhiều nhé - em phải ghi lại mới được, bác cho em hỏi luôn mấy cái vụ rủi ro (ít xẩy ra) luôn, ví dụ xe mà nằm đường thì các bác xử lý thế nào ạ, chắc phải call "cứu hộ" chứ ạ, hay các bác có kinh nghiệm gì chia sẻ giùm em với nhé.
Đi Chùa Bà thì có Bà lo rồi mà bác 

Em đi đường này ngán nhất đoạn từ Vàm Cống tới Lộ tẻ (cầu Mương Trâu thì phải), hạn chế tốc độ trên 1 đoạn đường quá dài.

theanh

Hạng B2
8/12/14
128
71
28
Đầu Tháng tư này em làm 1 vòng TPHCM - CHÂU ĐỐC - CẦN THƠ - TPHCM ( đó giờ đi toán tuyến HCM - CẦN THƠ thôi )
Các bác cho em hỏi em muốn đi từ CHÂU ĐỐC - CÂN THƠ thí nên đi đường nào dễ đi và gần nhất không ạ. Em cảm ơn

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Đầu Tháng tư này em làm 1 vòng TPHCM - CHÂU ĐỐC - CẦN THƠ - TPHCM ( đó giờ đi toán tuyến HCM - CẦN THƠ thôi )
Các bác cho em hỏi em muốn đi từ CHÂU ĐỐC - CÂN THƠ thí nên đi đường nào dễ đi và gần nhất không ạ. Em cảm ơn
Chỉ có đường từ Long Xuyên -> Ngã 3 Lộ Tẻ - > Huyện Ô Môn -> về Cần Thơ là gần nhất thôi !

• Like
Reactions: ReusNguyen