Tập Lái
2/11/15
11
13
3
Thành phố Hồ Chí Minh
Em vừa đi mùng 2, cung này : TP.HCM -> cao tốc -> cầu Mỹ Thuận -> Sa Đéc -> phà Vàm Cống -> Long Xuyên -> Châu Đốc.
Đường cũng dễ đi, cần gì phone em.

Các bác cho em hỏi, em cũng đang lên kế hoạch đi Núi Bà Châu Đốc. Em Google Maps thấy nó hướng dẫn đi TPHCM - Cao tốc Trung Lương - Đi QL62 - Tỉnh lộ 829 - Tỉnh lộ 884 - QL30 - Phà Chợ Vàm - TL954 - ĐT951 - Phà Châu Giang - Châu Đốc. Đi đường này qua 2 phà. Chiều dài Google dự tính tính từ nhà là 208km. Các bác cho em hỏi đi đường này ổn không? Hay đi như bác babydriver hướng dẫn sẽ ok hơn ạ?

Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
Các bác cho em hỏi, em cũng đang lên kế hoạch đi Núi Bà Châu Đốc. Em Google Maps thấy nó hướng dẫn đi TPHCM - Cao tốc Trung Lương - Đi QL62 - Tỉnh lộ 829 - Tỉnh lộ 884 - QL30 - Phà Chợ Vàm - TL954 - ĐT951 - Phà Châu Giang - Châu Đốc. Đi đường này qua 2 phà. Chiều dài Google dự tính tính từ nhà là 208km. Các bác cho em hỏi đi đường này ổn không? Hay đi như bác babydriver hướng dẫn sẽ ok hơn ạ?
Lộ trình đi được nha Bác , xe vắng , đường cũng có mấy khúc đang rải đá bụi mịt mù , có vài đoạn nhỏ ( khúc gần ra QL30, phà chợ vàm hơi mắc 70k/xe7 chổ.

• Like
Reactions: Redhouse
Tập Lái
27/7/16
13
5
3
38
Em vừa đi mùng 2, cung này : TP.HCM -> cao tốc -> cầu Mỹ Thuận -> Sa Đéc -> phà Vàm Cống -> Long Xuyên -> Châu Đốc.
Đường cũng dễ đi, cần gì phone em.
Bác ơi, bác cho em hỏi đi hết thời gian bao lâu hả bác?

Tập Lái
27/7/16
13
5
3
38
Em mới đi về xong, nhưng em đi đường cao tốc xuống tân an đi hồng ngự rồi qua phà tân châu, đường này nếu bác nào xuất phát ở HCM đi vào buổi tối tầm 9h thì đi bao sướng luôn, vắng cực kỳ luôn tha hồ đạp.

• Like
Reactions: kts.quang