Hỏi/Đáp Kỹ Thuật DVD CRUZE...HELP ME!!!!

Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Các cao nhân ơi, hôm qua mua cái USB, chép mấy bài hát hay trên youtube, hí hửng cắm vào cổng USB nghe. Đã ơi là đã....
Hạnh phúc đúng là không bền vững các bác ạ. Chẳng khác gì đang vui thì hứng trọn thau nước rửa chén.
Số là sau khi dừng xe, em tắt DVD, rút chìa khóa, rời xe. Khi lên xe lại em mở DVD thì như dưới đây. Em reset mấy lần cũng không được. Để qua đêm cũng vẫn vậy. Sáng nay de xe không có camera sau làm cái đùng nữa.
Các cao nhân chỉ dùm em cách khắc phục với...em xin cafe hậu tạ....:(:(:(:(:(

DVD CRUZE...HELP ME!!!!

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Ra hảng reset lại là nhanh nhất bác.
De bị cái "đùng" có sao không bác? Bác cũng nên luyện de không cần cam.

Hạng C
10/1/17
541
21.133
93
Các cao nhân ơi, hôm qua mua cái USB, chép mấy bài hát hay trên youtube, hí hửng cắm vào cổng USB nghe. Đã ơi là đã....
Hạnh phúc đúng là không bền vững các bác ạ. Chẳng khác gì đang vui thì hứng trọn thau nước rửa chén.
Số là sau khi dừng xe, em tắt DVD, rút chìa khóa, rời xe. Khi lên xe lại em mở DVD thì như dưới đây. Em reset mấy lần cũng không được. Để qua đêm cũng vẫn vậy. Sáng nay de xe không có camera sau làm cái đùng nữa.

View attachment 1115476
Tin buồn là cái sv tech khựa đó 99% là toi dồi anh.
tin vui là có lý do thay cái mới.

Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Ra hảng reset lại là nhanh nhất bác.
De bị cái "đùng" có sao không bác? Bác cũng nên luyện de không cần cam.

Dạ cảm ơn bác Tân. Em đang tìm hiểu firmware rồi update... Mong là ok.
Vụ nghe cái đùng làm cái mặt em xanh lè + mông vợ em lát một miếng.
Chúc bác cuối tuần vui vẻ.

• Like
Reactions: Charlie Tân
Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Tin buồn là cái sv tech khựa đó 99% là toi dồi anh.
tin vui là có lý do thay cái mới.

Cảm ơn bác sỹ đã nhìn thấy niềm vui trong sự đau khổ của em.
Em sẽ ráng up firmware xem sao

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com

View attachment 1115476
Bác xử lý được chưa..?

Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Dạ vẫn chưa ok bác ạ. Bây giờ thì có camera lúc de, nhưng màn hình HOME không còn nữa. Chỉ nghe nhạc bằng CD hoặc radio thôi.